DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chim lợn nghĩ lại nó ủn píc lên cũng dc, hihi, xong nó bán xong nó lại ủn đít nhỉ, haha. Không có mấy chú chim pic trôi mất ý.

1 Likes

À chao Anh Pao nha. Hôm nào em ra HN cho em làm 1 ly nga

1 Likes

Mồm sủa ra rồi còn định nhét lại à ? Ỉa ra xong cũng định nhét lại đít hay sao hay thôi cho con mẹ mày ăn đi

Thằng rẻ rách này khoẻ ghê, éo ăn uống gì hay sao ấy, comment suốt chiểu. Nó quẫn lắm rồi, loại nó tk bé như cái tăm ae quan tâm làm gì cho nó sủa đẩy pic lên trên

1 Likes

Nếu bác đi họp đợt tới ae gặp nhau giao lưu

1 Likes

Tao xích mày với con mẹ mày lại 1 chỗ rồi cho ăn cứt mèo nhà t chứ cứ đi sủa bậy sủa bạ là khéo bị đánh bả đấy, ko sướng bằng ăn cứt mèo nhà t đâu

1 Likes

Đúng là nảo có vấn đề. Tag gì con, đây là nhà của người lớn mà. Ch.ó chạy lạc bầy lại sủa bậy!

Bố cho mày và tất cả mọi người xem lại lý do mày bị chửi.1 người chửi mày có thể họ k đúng,nhưng tất cả mọi người cùng chửi mày thì k bàn cãi gì nữa rồi.loại trẻ trâu giẻ rách như mày.biết nhục thì câm mồm lại và biến đi.ở lại đây để mọi người lôi bố mẹ mày ra chửi mày k thấy thương bố mẹ ak.câm mồm lại và biến đi

2 Likes

https://www.flc.vn/ve-flc-group/

Bác này hiếm khi chửi bậy kể cả chim lợn mà hôm nay phải lôi cả bố mẹ thằng này lên thì biết rồi đấy.

Cuộc đời đầu tư của m thì cũng chỉ là loại sáng nhổ chiều liếm, vẫn ở cái máng lợn mà thôi. Đừng vào đây sủa bậy anh em tao cho con mẹ mày ra cám ngay

1 Likes

Đầu có não thì tự hỏi lại lý do vì sao ai cũng chửi mình đi.mày hô hào ae đang nắm dài hạn là táng đi.ae ở đây chịu cả hơn chục phiên sàn về tận 6x còn k bán.mới vọt lên 1xx giảm về 102 mà mày hô ae ở đây bán đi.nếu mày cầm dài hạn thì mày có chửi mấy thằng chim lợn hô mày bán đi hay ko.đừng cãi cùn nữa.dùng não đi

ăn theo té nước theo mưa vụ Thủ Thiêm thôi, chứ giờ chim lợn DIG thì chỉ như mấy ông trước chán rồi lại im miệng thôi, qua đợt sàn ai còn thì giờ chim chả làm gì đâu :slight_smile:

Ok bác Pao. Em ở SG và em cũng hàng xóm DIC VT nhà mình

Lâu lắm ko thấy @A-Man đâu, đợi về 6x để cho con trai múc mà éo đc. Buồn vkl

1 Likes

Lại gân cổ lên sủa ch.ó con. Mà nghỉ lại cũng thương cho mấy cháu nó làm nghề CL. À nhưng đôi khi con người biết sống tự trọng thì sao ta?

Nhiều người đợi ông ấy lắm chắc lẻn lên rồi chăng kaka, trước ông upbo cũng ra rả cả mấy tuần, các bác giải thích với đội đó làm gì tốn thời gian, đi cafe cho thoải mái :slight_smile:

1 Likes

A man lởm múc hàng rác mất xác rồi

1 Likes

Sáng có lúc nhìn giật mình với vol của DIG, không có người bán, kinh thật.

2 Likes

Con ■■■ ghẻ sơn vằn sơn vện mà nghĩ mình là Chúa sơn lâm ! Tổ sư bố nhà mày :))). Chắc nhà mày 1 ổ ■■■ đốm, ■■■ béc, ■■■ Alaska, ■■■ Pit Pull riêng mày là loại ■■■ ghẻ lại còn lắm rận, để mai bố kêu người cạo lông cho mày