DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cho anh hỏi chú còn có thể lập bao nhiêu nick nữa để a biết lối nhỉ?

1 Likes

Ông ko đọc từ đầu từ nói ít thôi ! Tôi đã ra kèo với thằng Pao rồi mà nó có dám nói 1 câu “Chơi” đâu. Hơi đéo đâu mà lập thêm 1 nick thứ 2 ???

1 Likes

Ngu dốt thì đúng là loại dốt ngu. Hết thuốc!

Ok nếu đã nhận mình đầu cơ dọa chim bé bán hàng ra thì câu chuyện dừng lại ở đây.còn muốn chửi nhau ko liên quan gì đến cổ phiếu thì lập riêng topic gạ mọi người vào rồi chửi.

2 Likes

Giá đỏ là mình múc, sướng, có tiền là lại múc kkk cứ thế mà chơi thôi anh em kkk

2 Likes

Ở đây chim to không mà bác, 11cây giờ hết cảm giác bác ạ

Á ■■. 11 cây sàng đéo mất cổ nào, vì DIG là hàng quốc gia

Bố đéo dỗi hơi mà phải cào phím với cả bầy chúng mày tới giờ này ! còn đụng phát chửi gia đình người khác thì bố cân hết !

Mỗi cổ đông DIG ở đây múc cho chúng nó mỗi người 100 cổ flc cho nó mừng, cãi nhau làm gì :)) 100 cổ flc có đáng 1 bữa ăn sáng của cổ đông DIG đâu :)) từ thiện cho chúng nó tí cũng được :))

Tao thấy mày rảnh từ 2giờ chiều đến giờ đấy.chửi bới cả mấy chục người.tao cũng đến nể mày thật

Giờ bác nói vầy mới hiểu, nhưng mình là nđt thì đưng nhìn ngắn, không cần rung cây tội AE FO. AE DIGGER luôn chào đón.

Công nhận chúng nó dai và khoẻ, éo ăn uống nghỉ ngơi gì, sủa cả ngày

1 Likes

Ông đừng có linh tinh, cổ Quyết còi thì có thằng Minh hô ở đây, đây là topic DIG, chẳng ai vô liêm sỉ như nó để PR hàng Quyết còi cả

Cho nên đến ngày DHCD cần bác Pao mang vài bình vào VT cho tỉnh người ra :slight_smile:

Đợi thằng Quýt xộ khám và Ép lờ cờ nhà mày về 1k, 2k anh bắt đáy bố thí cho 100 cổ nhé kkkkkk

Trong đó có mày sủa cùng đấy ! Làm như thanh cao lắm, sủa như con mẹ mày tác kinh rồi vẫn đến tháng vậy

Thằng nào cũng khôn vặt giữ khư khư như giữ mả tổ chờ kéo xanh, kéo tím , rình rập đợi xả ! Chúng mày cầm dài phải biết là càng nhiều thằng chym bé cút xuống thì càng nhẹ chứ ? Cái nguyên lý đơn giản tối thiểu mà vẫn hùa nhau đi cắn càn ! Uh thì giàu sang phú quý, ôm vàng ôm bạc nhưng A7 nói rồi đấy, ko có trình, ko có tầm đéo giữ được đâu. Làm đéo có chuyện tất cả cùng lãi, tất cả cùng giàu, mua giá nào cũng lãi ngay. Lái ăn cơm nhà nấu để kéo cho bọn khác xả vào đầu à hay sao ???

Anh tao thật là oách

Đây là từ năm ngoái mà. Thấy bảo sau vụ upbo bán chui cổ phiếu trước tết ai cũng tránh a Q như tránh hủi, tết vừa rồi thấy a đến cửa chúc tết đã phải báo k có nhà. Từ giờ hết đc đu càng các cụ đi nước ngoài ký kết biên bản ghi nhớ về loè cổ đông, không ai dám đi xúc cát động thổ với a nữa.

2 Likes

Vkl khôn vặt.thế mày nói vây là A7 dạy đệ tử tư duy ôm dài hạn giữ khư khư là khôn vặt ak.càng nói càng thấy ngu.thôi đi ngủ đi.dưỡng sức mà tuần sau chim lợn cho đám nhỏ lẻ chạy bớt hàng đi mà vào lại.đấy mới là khôn vặt đấy thằng ngu.