DIG hành trình đến 500k không còn xa!

báo chính thống vnexpress!

Ý e là bán lẻ hay bán buôn :)))

Lam ban nhu Nam Vinh Yen, chứ ko bán như Dai Phước

2 Likes

Thế thì bom tiền à bác :v

DIG các chuyên gia VTV đang phê bình về bctc. Thì có khác gì Bà bán bún. Bctc về kinh doanh bún của bà ý thì lèo tèo nhưng đất bà ấy lắm, xin mở rộng ra liên tục.

1 Likes

Báo cáo ngon bọn nó còn mua đc giá này chắc. Dig mà đẹp phải xong Long Tân, lúc ý 500k là ít.

2 Likes

Thái và nhiều chuyên gia quẫn trí quá rồi tâm thần mẹ mất.
Ví dụ Tôi có 20 ngàn mét đất sapa đang để không chưa làm gì cả, có đàn trâu thi thoảng bán con đi tiêu nói chung thu nhập đủ sống thôi, như vậy theo các chuyên gia , nó định giá nhà tôi ở mấy con trâu à, và nó kết luận tôi giàu ảo vì ko có sinh kế, trong khi chuyên gia như nó cày cả đời đéo mua nổi mấy trăm m đất sapa

11 Likes

Vcr có 172 ha Cát Bà chưa có doanh thu lợi nhuận j, thế mà tăng cả chục lần. Bọn ngu nó mua chắc ??? Kkkk

1 Likes

Chẳng phải lẻ cũng chẳng phải buôn mà là bán lúa non. Thằng này là trùm bán lúa non, Đại Phước ban đầu của nó hơn 400ha cuối cùng nó bán dần bán mòn ko còn m2 nào bán đến tay người sử dụng luôn. Kkk. Lãnh đạo vậy mà chúng nó vẫn khen tâm, tầm.

Ngu lắm con ạ, lúc đó ct chưa thâu tóm dig xong, bh cả nhà ct nắm chi phối rồi. Mày về ổ fl xê mà sủa đi

1 Likes

Đời còn dài. Chưa biết t nào ngu đâu. M giải thích hộ bố mày về VCR đi???

Broker hô DIG về 95 đúng ko? Mình sẽ múc mạnh tay ở giá 96-98 nhé!

9 Likes

ươ mới nha, avata xinh gái đấy

1 Likes

Mai dig nổ phát CE đầu tuần ko nói nhiều !

1 Likes

M có biết sự khác nhau của DIG giữa thời điểm 2007 và hiện tại là gì ko?

Cổ đông Flc 3k hố hố hố :rofl: :rofl:

1 Likes

Ừ chủ tịt Quýt cho cổ đông húp cứt cả 10 năm qua đúng rồi đó con :rofl: :rofl: :rofl: chú mày rất hiểu về doanh nghiệp flc anh có lời khen hố hố hố

1 Likes

giá biệt thự ở Ecopark đã x2 trong 1 năm, Long Tân sẽ là Ecopark Miền Nam khả năng đường xá, cầu đủ thể loại thì kì vọng Long Tân 400-500 triệu/m2

2 Likes

Chửi cái thằng đầu toàn rác như nó tốn hơi bác ak.cắm cờ cho xong.lải nhải flc mãi k chán.

Con ch.o, giờ mày FLC hay DIG, nếu DIG bố thách mày công khai tài khoản với Bố. Bố chơi với mày 1 lần cho đã. Ko phải DIG thì cút đi, đeo theo ăn tý Cut vương vãi làm gì!!!