DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi nói thật tôi vào đây kiếm thằng Minh chửi xả stress :))) chứ tiềm năng của Dig tôi nắm rõ :slight_smile:

Chim lợn nó có giá trị lợi dụng mà bác kkkk

Kkk. Từ tối đến giờ tao không hề nhắc 1 từ FLC mà chúng mày nhắc FLC liên tục. Kkk. Không thể phủ nhận sức nóng của FLC lúc này. Không nóng sao được khi FLC có hàng chục ngàn ha đất sạch vị trí đắc địa mà vốn hóa có 10k

cút đi cho các bố nhờ, mẹ mày DIG cổ phiếu của giới thượng lưu, mày bảo các bố mày đi mua con hàng rách nát, giá trà đá 1x á, bị điên à. đéo có tiền mua thì lướt đi

1 Likes

Thằng đao

Mới thấy bác Osin Huy Đức đăng tút này.
Liệu có biến chăng. Haha

1 Likes

Flc có đại sứ thương hiệu Minh do g này chắc tức thổ huyết mà chết kkkkk càng hô dân tình càng hãi

1 Likes

Ch.o mà , càng đuổi càng cắn. AE cho nó tý CUT, ăn xong nó mới đi…

1 Likes

Nó lại thèm ở lại xin thêm cứt như 2 ngày cuối tuần vừa rồi nè bác, có đi dek đâu kkkk

1 Likes

Cái ảnh này ko biết là chuyến đi hay chuyến về :)) Anh Q đi đây, các người anh em chờ Qua về nha

2 Likes

Có khi bay không cần vé khứ hồi đó bác kkkkk

1 Likes

image

3 Likes

Về lo cho A Q nhà mày đi, a huy san nhắc tên là lành ít dữ nhiều

3 Likes

Chửi nhau miết chán luôn các con giời, có mỗi việc đơn giản, ném cục tiền vào dig, sau đó tắt bảng điện, khỏi bàn tán, ko cần đi dhcd luôn, 2025 mở ra xem lại nhé, lúc đó ối dồi ôi nhé, đơn giản vậy mà ít người làm dc lắm, kkk

1 Likes

Thằng chim lợn Minh 12345 gáy nữa đi nào

Hình như a Q có biến à các bác :))

DIG dang rộng vòng tay với ae flc :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

A7 Index thì liên quan gì QC, đừng để lái lợn mai rung cây mà mất hàng

nhiều chiên za học nhiều sủa câu cp bds ko liên quan gì đến giá đất ngoài xh thì đúng cơm bố mẹ chúng mày nuôi chúng mày học đổ cho ■■■ ăn đỡ phí

1 Likes