DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Giá này vẫn chưa đẹp lắm! Hehe

Cùng quan điểm với bác, tôi nghĩ về 61-62 là sẽ bật lên nhanh thôi

Nếu B margin thì bán hạ tỷ trọng cho an tâm, chứ đi theo doanh nghiệp thì lo gì 1 vài phiên đỏ lửa. Siêu cổ phiếu chưa con nào là k thấy những phiên sàn liên tiếp

đúng là nữ nhi a hùng sai thì sửa mà chửa thì đẻ e nhỉ, dám làm dám chịu :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Đánh thuế vậy thì quan chức nộp nhiều chứ dân nộp mấy. Ai lại lấy tiền của mình làm công ích thế bao giờ, đừng nghe mấy thằng giàu nó nói nhé, càng giàu càng kiệt sỉ. Trung quốc nó quân phiệt, dã man thâm nho nhọ đít.

1 Likes

Bác nào ủn nó lên hộ e cái

DIG đang ở pha sideway, biên độ 60-76. Một nhịp rũ mạnh thậm chí lủng 60 sẽ rất nhiều khả năng là một cú đổi chiều, để vào pha tăng mới. Không có gì phải xoắn cả.

xúc, anh em cầm đoạn 36 > 28.9 chắc không còn lạ gì cảm giác này, nên cứ thong thả đi chơi. 2 tuần nữa quay lại

3 Likes

Hết cmn cả lực,thôi ai đỡ thì đỡ chứ t nghĩ lực mua nhỏ lẻ yếu lắm rồi đấy

Bác nên nhớ cách đây khoảng 10 năm trung quốc đã bơm nhiều núi tiền để phát triển đất nước. Họ làm các đặc khu kinh tế …vv
để phát triển đất nước như hiện nay, nếu VN được như ông nói thì mình đã không đi sau TQ nhiều như thế.
Còn về giá đất giá nhà bác sang bên đó xem giá nó bao nhiêu rồi, Vn đang ở đâu.
Nên dư địa tăng giá bđs ở Vn vẫn rất lớn

1 Likes

Tiền còn chưa bơm. Bán chán lại thành cầu giá cao ủn vài trăm chứ.
Kkk

45 Likes

mấy thằng nhìn ngắn xứng đáng thế thôi ạ

Anh đồng ý quan điểm vừa xinh vừa bổ ích của em.

nhỏ lẻ mua đuổi khi nó phi từ 60 lên 90 :v

Có vẻ đã rũ xong, ai mua vùng 65x là quá đẹp

đầu tháng CTCK lại mở margin múc DIG rồi, các quan lớn chưa thấy DIG giá rẻ ạ, hehe

xúc mạnh

2 Likes

Xúc mạnh, gom cũng quỹ :)) cơ hội mua lại không mua

Chờ làm gì vài line :)) tôi mua 200k giá 34 nó rụng về 29 đây cụ, chấp luôn, chấp luôn cả mấy cụ chim bé bán :))

1 Likes

VCR chơi được không thầy ơi?

1 Likes