DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cám ơn chim lợn, thông tin rất bổ ích, haha lần sau nên đọc bài kỹ 1 chút nhé, chim nhưng ko biết mình chim vì cái gì :smirk:

4 Likes

Tin này là tin cũ 2021 rồi, bịp anh em à bạn

1 Likes

Tin từ 06/05/2021 nhé

Hãy để thị trường quyết định nhé. Chúc mai sàn

Cút

1 Likes

haha chết cười vs ông chim lợn nhìn bằng phiên, chim sai r bỏ chạy à, giận dỗi làm gì, đầu tư mà khổ quá vậy haha

1 Likes

Bác đã từng ăn chính cái bát này DIG, nỡ lòng nào ỉa lại bát vừa ăn? :joy:

Trẻ ranh ra chỗ khác chơi đi cháu, cháu tư cách éo gì mà thường các Chú các BÁc ở đây, có đủ tiền mua 1k cổ không khà khà…

Tụt vài ba phiên chim lợn bay ra đen cả vùng trời ! Dcm ko lo kiếm tiền mà xúc ngay lúc thấp ! Cứ thích chim lớn rồi thấy tăng lai fomo kêu úp bô ! Thiên hạ bọn cứ theo số đông là toang

thấy người ta đăng ghi ngày 27/3/2022 nên mới chia sẻ chứ có biết đâu mà bịt

đây cũng đang nắm full DIG đây

LHG hôm nay khỏe thế

BCA đã chính thức xác nhận cấm xuất cảnh đối với Ô.Quyết đến ngày 25/4 với lý do điều tra vụ bán chui + … .Như vậy là thông tin đã rõ ràng.

1 Likes

Anh Còi chính thức bị cấm đi ỉa 1 tháng, quả này hàng cờ bạc táo bón mãn tính luôn

Kính gửi cổ đông DIG,
AE nào cần nguồn mà giá bị chặn thì tham khảo.
Cho vay ma.rgin DIG tỷ lệ 50% nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn.

Nhịp gần đây DIG tăng thấy mấy ae bắt đầu đăng tài khoản lãi nhiều lên. Ae nên hạn chế bớt đi. Mình nghiệm lại đúng là mỗi lần khi bắt đầu khoe lãi là có dấu hiệu chỉnh. Chỗ này ae bị theo dõi nhiều đấy! Ae tém tém lại cho mai sau. Lãi lỗ ae cho vợ con biết được rồi.

5 Likes

Pic lại vắng và chim lợn lại bay ngợp trời rồi, lại chuẩn bị phi thui

Buồn quá. Ko dk nghe tieng chim hot ròi

15tr cổ ông nghĩ nhỏ lẻ chốt ah?