DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Các ông im mẹ hết đi cho Dig nó lên cho bền.

Nguồn tin báo chính thống nhà nước Đài Tiếng nói Việt Nam VOV.VN nhé. Mới ra tối thứ Hai nhé.
Không có Quyết thì thị trường càng thu hút được thêm vốn và dễ được nâng hạng.

Bác nào thích đánh bạc thì thiếu gì mã đánh bạc, việc gì phải ôm cái cổ mà chủ tịch đi úp bô chính cổ đông của mình, trong số cổ đông đó biết bao là cán bộ nhân viên, cộng sự của mình.

Qua những vụ thế này thấy vị Chủ tịch DIG sáng giá hơn nhiều vị khác.

3 Likes

Chỉ vì 1 tin vu vơ ko liên quan đến dig mà nó nằm sàn, chứng tỏ giá dig đã quá ảo rồi. Thị trường sẽ tự sửa sai.

DIG nó sàn vì có quá nhiều thằng ăn hôi như mày, nó ngon thì nhưng con lợn những T+ môi giới mới đi bám rồi ăn được tí chạy như thằng sắp chết, dm thử hỏi bọn mày vaod blue đi có ăn shit thôi con, bọn bố cứ nằm im kệ mẹ chúng mày rồi nó lại lên theo thời gian bọn bố ăn tất

5 Likes

Thứ nhất, mày ko có dig thì vào đây chém làm ji. Chạy grab tích luỹ tiền mà đầu tư sau.
Thứ hai, tồn tại đến thời điểm này cũng toàn người có thể gọi là biết, thế nên mày đừng múa mỏ nữa. Bớt nhại lại những câu mà ko biết hoàn cảnh áp dụng, xuất xứ, bối cảnh đi.
Ghét mấy cái thằng không biết là mình không biết cứ lớn tiếng dạy đời kkk

4 Likes

Qua klgd hơn 15 tr cp, nay pic chỉ còn hơn trăm người coi, nhỏ lẻ rụng quá nhiều rồi kkkk

2 Likes

não nó ngắn nhưng cứ thích tỏ ra nguy hiểm… chắc từ năm ngoái tới giờ nó chưa có nổi đủ tiền để đi mua mảnh đất nền nào … rất nhiều kh chỉ mong đất rẻ để đc mua lấy mảnh cấm rùi… khổ là giá đất lại là sân chơi của những người có tiền quyết định…

2 Likes

thằng uopo với mấy con c h ó hô mưa gọi gió quyết còi… giờ k biết đg rong chơi ở đâu nhỉ… khà khà
Tin này theo tôi lại là rất tốt cho TT CK VN

3 Likes

Hôm nay lại tranh nhau cướp .

Nay k cướp giá đỏ đầu phiên tôi dự là sau 10h30 phi mút chỉ. Vnindex trả điểm

1 Likes

Thói đời trăm năm nay cờ bạc ăn hôi vài đồng lẻ có bjo giầu có đâu. Nên điếc kệ mẹ cl

1 Likes

hù dọa để tiết giảm thôi…muốn giống 2011 phải kiềm chế cung tiền. 2011 nó nhảy từ đâu đó 30% về 10% đó. Còn bây giờ nó đang chuẩn bị đi từ 10% hay mười mấy lên 30%. Hiểu vấn đề thì media có dọa cỡ nào cũng k xi nhê ông à.

3 Likes

16tr hôm qua bị khoá rồi, liệu hnay còn 16tr nữa không nhỉ

2 Likes

Còn nữa thì lại khóa tiếp chứ sợ con cặc gì, bán loạn cào cào lên rồi lại phải vào ủn đít giá cao thôi.

Thiên hạ nhìn DIG cũng thèm lắm chứ bộ, ai chưa nắm được hàng tranh thủ phiên ntn vào mút tiếp thôi

Ngày mới nhiều sức khỏe nhé ae!

Cho vài phiên cho tay to họ nhốt hết mẹ đi cho đỡ gào thét

Anh em đọc tí để giải trí đầu ngày kkkk

17 Likes

Ae còn đạn nay cứ mạnh dạn đặt phiên ATO giá sàn là húp dc mẻ hàng ngon sau 10h là lại xanh nét

E thấy bảo 6/4 này lại có tin bỏ cọc Thủ Thiêm lần nữa ạ. Có bác nào nắm dc tin này không ạ? Lại QC và THM đạp phát nữa chăng!?