DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ôi lại tin xấu nữa thì bao giờ VNindex mới vượt được 1500 các bác ơi?

1 Likes

Tin xấu cho bọn não ngắn, bọn muốn giàu nhanh, còn tin tốt với ae cần tích hàng giai đoạn này nhé

sắp tới xử trảm vụ q còi thao túng giá, thì các thể loại làm giá cô phiếu ở vn lẩn vào hang ở hết, ngoan hiền luôn.

Thật sự nản lòng luôn. E thấy các đội cầm cổ đất đang hô hào chốt rồi để 6/4 vào lại. Chốt thì lỗ quá mà không biết tin này thật giả thế nào!? Mà sao các bố đi mua đất cứ như trò đùa tạo hoá vậy nhỉ?

Thấy bảo với nghe nói thì tóm lại có hàng thì bán đi, nghĩ nó xuống mạnh thì sọc đi. Đơn giản là hành động :wink:

Đầu tư mà suốt ngày lo lắng, nản lòng thì tốt nhất là bán hết đi bạn ạ. Đi làm công, tối ngủ ngon kkkk

Bác nói chả có ý kiến “xây dựng” gì. Vấn đề bây giờ là thông tin đó đúng không? Nếu sai thì phải giữ, đúng thì bán cắt lỗ vào lại chứ. Nhóm DIG này chắc các bác cầm cổ đất nhiều chắc có nhiều thông tin, mà lướt lên trên sao toàn thấy cãi chửi nhau thế không biết hic

sự sợ hãi, nhát gan của người này là cơ hội lên tàu cho những người hiểu biết vĩ mô, tin tưởng vào sự giàu mạnh, lớn lên của doanh nghiệp.

1 Likes

bác lo lắng thì cứ giảm margin, giảm tỉ lệ nắm giữ cổ, chứ giờ đánh theo tin thì ko biết đường nào mà lần đâu bác trừ khi bác là cá mập thao túng thị trường thôi.

Chả có thông tin gì cả, 2 thằng bỏ cọc, giờ thêm 20 thằng bỏ cọc nữa thì cũng mặc xác chúng nó :slight_smile:

1 Likes

Lúc đầu tôi tưởng cv đấy tk to lắm cơ, show tk nhìn chán hẳn

1 Likes

thôi rồi nhiều ông rớt hàng

1 Likes

thanh niên đấy thùng rỗng kêu to

1 Likes

Kaka dig quay xe

Thông tin này thì chắc này:
"Số liệu mới được NHNN công bố cho thấy tổng phương tiện thanh toán toàn nền kinh tế tăng 2,59% trong tháng 1, tương đương cung tiền đã mở rộng thêm 346.643 tỷ đồng. Con số này gấp gần 3,8 lần quy mô cung tiền tăng thêm trong tháng 1/2021. Trong đó, lượng tiền mặt trong lưu thông tăng hơn 20%, tương đương mở rộng thêm 307.410 tỷ đồng. Qua đó, kéo tỷ trọng tiền mặt trên tổng phương tiện thanh toán tăng từ 11,34% vào cuối năm 2021 lên 13,29%, cao nhất kể từ tháng 1/2019. " Nguồn: Bản tin sáng Công ty chứng khoán BSC

1 Likes

Dạ vâng. E cảm ơn bác ạ

Dạ vâng, e cảm ơn bác nhiều ạ.

đội mất hàng hôm qua, hôm nay lại đua giá cao thôi :))

1 Likes

ae muốn giàu thì mua LDG ở 2x
đừng chờ đến khi LDG ở giá 3x,4x,5x,… rồi lại giá như :slight_smile: :dancing_men: :dancing_men:

1 Likes