DIG hành trình đến 500k không còn xa!

e vẫn đang chờ tiền về để gom tiếp đây

giá này mua năm sau nhìn lại thấy mình may mắn lắm đấy

Dig chỉnh tuần này mạnh mới đúng bài

cái ô này kg có ăn học à đúng kiểu F0 chả có kiến thức gì cả, dig a mày còn mua giá 71 đây , tuổi ck còn ít thì ngồi mà nghe người khác phân tích, 1 cp đi lên 3 4 lần thì nó sẽ tích lũy cả tháng, a mày chả sợ quái gì e trai nhé

Chỉnh xong lại lên thế mới hay , hahaa

Thường đầu tháng các CTCK cấp margin, mà cứ đầu tháng tôi thấy sàn lại đỏ. có khi Cá mập đạp để mai gom nổ vol đấy

sorry, không nói bạn, nói mấy thằng Fo thôi

1 Likes

image
DIG chỉnh nốt hnay hoặc ngày mai nữa đầu tuần ae cổ đông thắt dây an toàn đi nhé

ok bác nhé kkkk thế bác phải nói rõ chứ hâhhaa

1 Likes

mua thì mua mịa đi, lên cũng đúng xuống cũng đúng nói như mày c nó cũng nói được

dig khối ngoại nó đang gom nên đè giá, bọn nó gom thì ít nhất phải nhân đôi mới bán ra mà khối ngoại cầm hàng dài nắm chỉ 1 năm thôi vì nó phải cơ cấu danh mục

3 Likes

vol hôm nay bắt đầu bé rồi, cung trăng thôi ae

nhất trí, quan sát thì thấy thế mà, chỉ bọn suốt ngày nghe phím, nắm cp éo hiểu doanh nghiệp là gì lại nghe đủ tin ko biết chắt lọc, thỉnh thoảng lại có chim lợn hót lên mới xoắn

1 Likes

Có gi phân tích ko hở là chửi sấp mặt n khác vay bác, tôi nói ý kien cá nhan , chỉnh xong lên ok chứ

dig có cái đáy trc là 60-61 đó thì nó cứ đạp dọa về đó ai mà sợ là sẽ nôn hết hàng ra ngay, a e cứ hold chặt là cuối năm có bánh trưng nhân cá hồi nhé kkkk

2 Likes

có nhiều anh em họ mua giá cao, đặc biệt F0, họ rất căng thẳng, bạn không nên nói ra, làm anh em tâm lý, lúc này cần động viên nhau để vui vẻ, cp hàng ngày nó lên xuống là bình thường, nhìn dài ra nó tăng là được

2 Likes

những nhận xét võ đoán của bạn nó không có ý nghĩa gì cả, người thành công họ không cần làm như vậy

Haha em cũng chả biết gì mới chơi đc 3 tuần biết tới ttck VN thông qua bài post của A7 rồi chạy theo luôn
Giờ học lại từ từ

Vừa vào thị trường gặp luôn A7 là bạn có duyên đấy

bạn đủ tự tin và theo thầy A7 thì theo đến cùng, mình nghĩ bạn sẽ thành công, còn trong vài ngày thậm chí vài tuần, cp nó vận động theo trạng thái tâm lý của mấy ông nhấp nhổm, giá trị của cty thực ntn nó sẽ trả lại thôi, lúc này cần phải ôn luyện và nhất là luyện tâm lý trong ck thật vững vàng sẽ trưởng thành nhanh lắm