DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nó không bán thì nó đè giá kiểu gì? bán ròng 9500 cổ bảo đè

ô là F0 hả thế để giải thích cho nó bán 1 thì các ô lại tè ra 10 hiểu chửa

1 Likes

F0, chưa biết ai là F0 đâu. T cũng ôm DIG và GEX toàn danh mục nên t rất quan tâm đến DIG đương nhiên t chả thích chim lợn cũng chả thích mấy đứa bợ đít sai kiến thức. Kiến thức là kiến thức, kiến thức sai t phải phản ánh.

1 Likes

Thấy nhiều người bị tâm lý thấy số đông bán mình cũng bán thấy tăng mạnh lại sợ k có hàng thì vội vàng đua vào

DIG liên tục khởi công, rồi hợp đồng mới,…Lấy đà để nhảy 10 cái CE luôn!

đúng rồi bạn, thứ nhất là nó cũng bán ra, thứ 2 là kg đỡ nhiều, bạn cứ nhìn hôm nào đạp gom thì khối lượng bán chủ động luôn nhiều hơn mua chủ động 1tr cổ thì 1 tr cổ này ai cân cho bạn, còn những hôm đạp sàn thì bạn thấy rồi nó gom sàn mấy triệu cổ luôn, đạp sàn thì chỉ có pha hoảng loạn thì ok, còn bây giờ nó có đạp sàn thì những nhà đt còn lại cũng kg có bán nữa nên nó sẽ chơi trò tâm lý chiến dai dẳng và lái cũng kg dại dì đạp sâu quá nó lại thủng thật thì lái cũng chết

4 Likes

a thấy e ngứa mồm thì có kkkkk, thực ra tính e cũng đáng ui đó hehe

chú mày còn trẻ nhưng rất láo. Anh nhắc nhiều lần chú vẫn thế. Anh chốt lần cuối thế này.
Chú là 1 thằng trẩu lóc bóc và chả có tí kiến thức gì trong cái bộ não toàn chất trắng của mình. Chú chắc còn chả biết cái BCTC nó ngang dọc thế nào, Thông tin vĩ mô ra sao. Anh thấy buồn khi chú mày vô tình cùng thuyền với anh, chú mày vào DIG hồi tháng 10 à, may mắn đu trúng trend nghĩ mình là giỏi đây mà.

5 Likes

DIG mai chạy nha các anh! Thông tin nóng từ lái

Rất nực cười cứ cổ phiếu điều chỉnh là chim lợn thừa cơ bay rợp trời chim lợn này nọ! Khi cp tăng chim lợn bỗng dưng biến mất!

2 Likes

Ae cổ đông DIG hết sứ bình tĩnh và đoàn kết lại. Chim lợn luôn rình lúc giảm để vào gào thét các kiểu, ae ko cần trả lời chim lợn, chỉ cần im lặng và cùng chia sẻ các thông tin liên quan đến DIg để cùng thảo luận, còn đã chọn và theo thầy A7 thì chấp tất cả các loại chim lợn chim gà !

4 Likes

Chặng đường của chú mày còn dài, sẽ còn va vấp nhiều, mong chú mày trưởng thành hơn. Muốn đi dài trên chặng đường đầu tư tài chính, anh khuyên chú học thêm các kiến thức về kinh tế tài chính nhiều, anh mày học 4 năm đại học kinh tế, công tác nhiều năm trong ngành kiểm toán, Tài chính và chứng khoán anh còn thấy mình chưa đủ đẳng cấp để đi con đường dài hơi mà toàn lãi. Chú chỉ là thằng lõi may mắn ăn được quả DIG thôi, cứ chờ đi. Đến ngày nào đó chú thất bại chú sẽ thấy lời khuyên của anh là bổ ích

6 Likes

Không liên quan nhưng em thấy bác văn vẻ câu từ rất hay. Em rất ngưỡng mộ những người viết văn mạch lạc như bác

1 Likes

Nhưng cứ mỗi khi chim lợn hả hê thì 1 chặng đường mới lại bắt đầu. Ai theo DIG chắc vẫn nhớ đoạn 36 về 29, chim lợn cũng rợp trời hả hê hô đỉnh, lùa gà và rồi DIG lại phi. Giờ DIG chỉnh chim lợn lại thừa cơ hả hê! Rồi chim lợn lại ngỡ ngàng trước sự lớn lên của DIG. DIG lớn lên cũng cần trải qua bao giai đoạn đau đớn, quằn quại của chính mình, của miệng lưỡi thiên hạ, mạnh mẽ quá cũng nhiều kẻ đố kỵ ganh ghét. Nhưng đố kỵ ganh ghét thì làm được gì

3 Likes

Lúc nào thấy ae mất kiên nhẫn, hoảng loạn chửi nhau các kiểu thì khả năng là đáy rồi đấy. Kkk

2 Likes

Mai chắc chưa chạy đc đâu! Có thể đi bộ nhanh thì may ra. hehe

Tôi tức thằng này vì nó hống hách với các nhà đầu tư trên diễn đàn này nên tôi góp ý, nó còn inbox riêng chửi tôi cơ. TTCK là một nơi giao dịch ẩn danh, mình sẽ không thể biết ai đang gom, ai đang bán, người nào mua hàng của mình bán, mình vừa mua hàng của ai…Đấy là cái rất đặc trưng của TTCK, ấy thế mà nó tự tin nói rằng quỹ ngoại đang đè để gom, việc đưa sai kiến thức sẽ ảnh hưởng nhiều tới các quyết định đầu tư của người khác nên tôi phải góp ý. Nếu có những dấu hiệu rõ ràng như lệnh bán của quỹ tây rất lớn, lúc đó có thể suy đoán hành vi của họ như vậy, tuy nhiên phiên hôm này Tây chả mua chả bán mà nó phán được như vậy. Đúng là kiến thức yếu

6 Likes

Cái này là đúng! Tây nay gần như ko có trạng thái mua bán với DIG!

em cx là dân kiểm toán từ Big4 ra chứng chỉ ACCA đầy ng chưa dám nói đủ tự tin nói chung kinh no kiến thức thực chiến khác so với sách vở, đành học hỏi dần dần trả tiền ngu để khôn lên thôi chứ đầu tư ai mà lãi suốt đc

2 Likes

Trong đầu tư cần kiên nhẫn, kiên trì vượt qua dự luận để lắng nghe lọc ra cốt lõi vấn đề là gì!

1 Likes