DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bơm thổi toàn ra địa gia, còn các cổ đông VPH đi bơm thổi mà éo ai tin vào khối tài sản mà bọn m cho là khổng lồ :))) khổ thật

Sáng nhổ chiều liếm thì éo đủ tư cách đi dạy đời. Hiểu chưa

2 Likes

Ôi thương thay thằng cu em bị trĩ nội trĩ ngoại, dái thì bé mà mồm rách mang tai, để a cho mấy thằng đệ đến cho thuốc xông trĩ cho em nhé, anh yêu con thú cưng của anh quá khà khà

Hiểu gì vậy em zai? Nhổ bẩn xong liếm lại là nôn đấy, dù là gâu gâu canh cửa cũng phải ngoan a còn cho khúc xương gặm, thấy người lớn nói chuyện lại ra sủa góp vui làm gì khà khà

Các bác cho hỏi, nếu tôi đóng app, ko quan sát cổ phiếu được đến ngày cổ phiếu PHT , thì tôi sẽ thiệt hại là giá cp giảm và nav tôi bị giảm theo phải ko ạ??

Còn nếu lúc ấy ko có đủ tiền để mua lượng cp pht thì cũng phải chịu giảm nav đúng ko ạ?

Nhờ các bác tư vấn! Thanks

Hợp ní

Bố mày chán chửi mày lắm rồi nhưng mà mấy hôm nay mày lải nhải nhiều quá nên bố mày nói 1 lần nữa cho mày hiểu.trước cổ phiếu giảm sàn chục phiên mày chạy hàng được lãi lỗ như nào bố đéo quan tâm nhưng mà quay lại chim lợn rồi chửi các ae cầm dài trên này.giờ mày vào lại thì cũng chắc được giá tốt rồi thì câm con mẹ mày mồm lại.hô hào ít thôi ở đây ko cần mày hô hào hiểu chưa.DIG giờ xác định đã vào sóng nên chắc cửa ăn là khá cao rồi.nếu k còn những tin quá xấu thì ko giảm sàn chục phiên nữa để thử thách mày lần nữa.loại mày chắc cũng chịu được 3 phiên sàn là đái ra máu thôi.loại tiểu nhân.có cần tao gửi lại những cmt mày chim lợn lên đây cho mọi người cùng xem hay ko

1 Likes

Tên nick mày cần phục thù thằng cụ mày vì lỡ chơi bà ngoại mày đẻ hoang ra con mẹ mày à, đúng là bất hạnh. Avatar còn vẽ bậy lên mõm nữa kìa, đúng là tiến hóa ngược kkk. Thằng bố mày đúng là thất bại của tạo hóa khi chửa đẻ ra sản phẩm lỗi về trí não như mày kkk

Dm mày, cút xéo

Mày lại đi học cái văn phong của thằng s88 để gán cho ae cầm dài là canh cổng hả.bố mày đọc được nhân cách giẻ rách của mày đấy.loại như mày cũng xứng đáng là ndt ak.kiếm tiền bằng mọi thủ đoạn.để mọi người chửi cho như c.hó vẫn nhe răng cười được hả.chắc vợ mày đi đánh golf vs đại gia mang g63 về cho mày mày cũng nhe răng ra khen vợ mày giỏi được.loại giẻ rách

2 Likes

Ae digger chân chính thay nhau cắm cờ khóa mõm thằng phucthu vào nhé.

3 Likes

anh em cho thằng phucthu ẩn nick mãi mãi là xong

3 Likes

Thằng mõm này ae để tôi, văn tôi ko thiếu, loại rách như nó kiếm 3 xu 1 hào, Nhảy nhót rồi cũng đi vào lòng đất thôi hahaha

1 Likes

Tao đọc vị mày là mua DIG giá cao. Khi nó xuống chịu ko nổi cắt lỗ xong nó lại lên. Bây giờ cay quá nhìn ra thì chim lợn vớ vẩn mong nó xuống múc lại nhưng nó lại lên. Loại mày tốt nhất về mà bốc gạch sống qua ngày chứ ko có cơ hội giàu đc đâu.

Tôi chửi nó từ hồi tháng 1 đợt giảm sàn rồi.chán chửi nó lắm rồi mà giờ nó ngoi lên.bao nhiêu ngày nay chán k muốn chửi nó mà nó hô hào nhiều quá nên mới lên tiếng.loại này chỉ nên cắm cờ thôi.

1 Likes

Con ■■■ ghẻ thấy hàng phi kinh quá vào đủ, ko ngờ đính vụ THM và QC bán chui ăn chỉnh phải cắt lỗ giờ cay quá vào sủa liên tục, chắc nhịp rồi cũng lê la rình trend lên để mua mua bán bán. Nhưng rồi sao, A7 nói rồi đéo có tầm đéo giữ đc đâu, chỉnh vài phát ko chịu nổi thì ông nội mày cũng bật nắp quan tài chỉ đạo bán bán mua mua thôi, dòng giống lò nhà mày như vậy rồi. Cuối cùng cả lò mày cũng bốc cứt mà ăn thay cơm thôi kkk

1 Likes

Chuẩn rồi bác. Nó trước đây cũng có hàng ; cũng 1 câu 2 câu thày A7 này nọ. Nhưng gặp mấy cú chỉnh cắt lỗ hoá thành oan hồn quay lại cắn xé thôi. Thương thay cho con choá ghẻ nên nó lấy tên Phục Thù đó. Hic

2 Likes

Ae ai chưa biết về thằng phucthu này thì vào xem là rõ

1 Likes

Lò nhà mày chỉ giỏi chổng đít mồm tru lên thôi, mua bán cứt ăn vã thì rõ ràng là dòng giống nhà mà thuận lợi cả năm rồi kkk

Sai!
Ông giữ hay mua sau chả khác gì, ông cần quan tâm đến tỉ lệ sở hữu chứ ko phải thị giá.
Với những con tăng trưởng như dig càng ôm cổ giai đoạn này càng lợi, ông bán đi, thị giá thấp xuống tương ứng sau chia tách, đồng thời cầu mới vào đẩy giá tăng nhanh hơn trước chia tách, lúc này ông ko cẩn thận sẽ tính già hoá non phải bỏ nhiều tiền hơn để sở hữu cùng 1 tỉ lệ như trước.

Trường hợp sau chia mà công ty cắm đầu thì ông bán trước chia lợi hơn, nhưng tôi nghĩ đó la cty nào chứ ko phải dig :rofl:

1 Likes