DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Con ■■■ liếm giày như mày lãi chắc được 3 xu 1 hào ! T3 hàng về ăn chỉnh cũng xanh mắt mèo mà bán tháo rồi chạy vào đây đòi phục thù thôi. Bảo ông nội mày sống dậy mà bú zái cho ae holder ở đây này hahaha

Giải thích vs thằng này làm gì bác.bác xem cmt của nó e chụp là rõ nhân cách và độ ngu của nó rồi.

1 Likes

Câu hỏi hay nè
Cả công ty và cổ đông lớn đều nên mua hết , ko mua tức là đang bị thiệt và giảm sở hữu.
Nên có lẽ a7 cũng đã tính toán đàm phán với các bên để ra con số phù hợp rồi
Nếu là a7 thì tôi làm vậy :slight_smile:

Tao thấy đc làm người đã là một cái phúc của tạo hoá hoặc kiếp trước mày tu tốt nên kiếp này đc làm người. Giàu hay nghèo , sướng hay khổ đều do phúc và tự mình cả. Nhưng tao thấy mày quá hèn và nhục. Ae ở đây mua bán gì là tiền của họ, lãi lỗ là họ tự chịu trách nhiệm với khoản đầu tư của mình. Vậy lí do gì mày xía vô? Mày như con ruồi nhặng ấy. Thấy mặt là mọi người ghét xua đuổi.

Mày bán cả con mẹ mày giá khuyến mãi còn đéo đc 500 cổ DIG, hold cái mả cha nhà mày kkkk. Ae cổ đông chân chính thông cảm, ngôn từ rác mắt của tôi dành cho những thằng rác rưởi, ae thấy phiền nên bỏ qua và cho tôi vào sổ đen. Nhiệm vụ của tôi là cho mấy con ■■■ ăn hôi T+ này cút , điều này khiến DIG cô đặc và chất lượng hơn hahaha

3 Likes

Ôi bác ơi thằng này thì nó tha ai đâu.cổ đang tăng thì nó hô hào mạnh để nhiều người vào kéo lên thôi.chỉnh cái là nó lại chờ trực upbo ng khác thôi.e đảm bảo vs bác là nếu vụ QC bị bắt lần này mà giảm sàn 3 phiên trắng bên mua như lần trước thằng này nó quay lại cắn ngay.lần trước nó cũng đã làm vậy rồi.

1 Likes

Mất dạy

Đm mấy ông rảnh háng vkl

Mày đập đá lâu chưa.

Tao mà là mày mua lại đủ rồi thì im mẹ đi mà hưởng lãi. Mày còn mặt mũi gì nữa mà thể hiện ở đây? Làm cái gì có ích hơn là mỗi lần anh em nó sỉ nhục cho mặt còn đỏ hơn đít khỉ…

Mày ngu lắm. PHT xong tạo lập nó sẽ đánh thốc lên để những thằng ngu như mày (những thằng bán trước khi PHT nghĩ rằng cp sẽ giảm để mua lại) sợ mất hàng lại đua chổng đít. Ai cũng nghĩ được nghĩ mày thì chơi CK éo thằng nào lỗ. Ngu như ch…ó còn đi dạy khôn những thằng đầu có sỏi

4 Likes

https://m.vietnamnet.vn/vn/bat-dong-san/thi-truong/gia-dat-tang-phi-ma-tiet-kiem-5-nam-khong-mua-noi-mieng-dat-que-826831.html

CL nó không hiểu cổ tăng trưởng, chỉ muốn làm tí ngắn hạn (não nó như hạt nho) bác à

“Năm 2022 sẽ là một năm chứng kiến nguồn tiền lớn đổ vào bất động sản ở tất cả các phân khúc. Nguồn tiền này đến từ các nhà đầu tư nước ngoài, các quỹ đầu tư chuyên nghiệp và nhóm nhà đầu tư cá nhân”

Lăn tăn vài giá nhỡ tàu thôi!

Thanks bác nhé

Thỉnh thoảng có 1 số cụ vào chửi bới um xùm xong mất tích 1 thời gian, đa nhân cách vãi, đọc pic nhiều lúc rối loạn tiền đình với mấy cụ, hihi.

Với những bạn hay lướt lát t+ thì biết gì quyền đc thưởng và mua cp pht. Nhất là chú em

Yên tâm là tiền còn chảy vào bđs dài dài kkk

Yên tâm đợt này THM bị tóm, ae bds tha hồ múc giá sale 35k DIG nhé

Về giá đó m có húp chưa ?