DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hôm trước chửi cho nhục quá rồi nay lại ngoi lên à, lập nick ảo khác lên đi chứ nick này nhục lắm rồi kkk

Mua DIG để đó. Lên xem bảng điện vs vào group xem chém gió thú vị vãi

T hỏi quá chuẩn để f0 ko bị lũ chúng m lừa lại bảo ngu ngơ :joy::joy:

Ông bạn này mình nhớ là hôm trước chửi DIG, sau đó xúc DIG, giờ lại quay ra chửi DIG, túm lại có quay lại xúc DIG nữa không, sao cứ lằng nhằng vậy

Vào flc đi, cmm. Biến

Vin Q9 cách Thủ Thiêm 20km giá hiện tại lên đến 360 triệu/m2. Giả sử 1 năm tăng sơ sơ 10% thôi 5 năm sau giá cũng phải gần 600 triệu/m2.

Long Tân cách Thủ Thiêm 20km, 5 năm tới xây đường vành đai 3 bắt cầu sang xong ko lẽ ko được tối thiểu 200 triệu/m2?

2 Likes

Ko bạn, t đợi trc ngày gdkhq mới bán tháo xong múc lại bạn ạ

1 Likes

Làm đéo gì có ai lừa ai, xã hội toàn người khôn, cứ ngu như tao mua DIG từ 3X hồi ấy nhiều thằng cũng hăng say sợ thằng khác nghèo đi khuyên vớ vẩn như mày và ko dám xúc và bị nghèo thật.Giờ thấy bình thường và kì vọng nó lên cao nữa nữa, nên thôi ko cần thiết lo túi tiền người khác đâu đặc biệt là những đứa ngu ngơ như tao nè

1 Likes

Bác này khôn này, nhờ mấy người như bác mà tới ngày gdkhq những người khù khờ như chúng tôi lại đc ăn vài cây trần.

image

ai cũng nghĩ thế nhueng nó chưa chắc thế, nhìn vnd trước là biết tăng miệt mài tới lúc chia, sau đó nó lại tăng tiếp, người ta muốn mua bán thế nào thì kệ người ta thôi, quan tâm làm gì đâu bác, t+ vs dài hạn nói chuyện vs nhau khó lắm

1 Likes

có lòng tốt quá đi

Có rất nhiều thế hệ chim lợn DIG, rồi đến rồi đi, chết nhiều lắm rồi, chỉ còn anh em DIGGER nằm lì là tồn tại càng ngày càng phát triển giàu sang

2 Likes

Chim lợn k tự sinh ra mà chỉ chuyển từ mấy thằng mua đỉnh bán đáy thôi.chấp tất

1 Likes

Vì tư duy ngu ngốc và thua lỗ nên bất mãn, rõ khổ nhỉ

Mấy thằng lởm này tuổi gì chim các địa chủ online​:crazy_face::crazy_face::crazy_face:

Bố nói luôn với chúng m là khi nhỏ lẻ còn đu nhiều thế này, nhiều tổ chức còn vụ lợi thế này thì đéo bao giờ DIG lên được

Nói dái bé thì chúng nó tự ái nhưng công nhận nhiều thằng k chịu đc lỗ thật.vào chỉ nhăm nhăm lãi ngay thì chỉ có đi ăn cướp.lúc lãi thì hô hào mạnh miệng đến khi lỗ cái là chạy mất dép.

Bố đợi được đến khi đéo còn thằng nhỏ lẻ nào như mày nói đấy thì sao hả ku

Bố cũng nói luôn cho mày là cút mẹ mày khỏi pic này đi.bán hết rồi thì biến.lải nhải lắm.digger chứ k phải diger.

Người người nhà nhà ngoài xã hội đua nhau đi buôn đất kiếm lời hết rồi, mua bán miếng đất bằng cả đời đi làm công tội gì các chú không buôn? Vì thế múc Dig Ceo giữ chặt sẽ lên đại gia tỷ phú hết, mua và cất ngay vào hòm cả thế giới tranh cướp đất rồi