DIG hành trình đến 500k không còn xa!

AE ko cần chửi nhau làm gì, để chim nó rung bọn dái bé đi cũng đc mà, kaka, thằng bán lại có thằng mua, thằng lì đòn ăn tất thôi mà. Thằng nào sợ thì về nhà với vợ

đến giờ mõm trồi lên đớp cứt rồi sao. đớp xong lặn xuống mai 9h ngoi lên xả sàn hộ bố nhé. chấp nghìn thằng như mày xả xả thế xả nữa bố múc tiếp. hồi 6x bố all in đấy giờ ăn đc 5 mấy % rồi cũng hơi no đang cần ị vào mõm mày để có thể ăn tiếp.

1 Likes

chửi nhau làm gì mệt xác, năm khéo lại bán được đá và xây cao tốc Bắc - Nam đoạn Cần Thơ - Cà Mau có tổng mức đầu tư khoảng 27 nghìn tỷ đồng; cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu (giai đoạn 1) khoảng 18 nghìn tỷ đồng cùng HBC.

2 Likes

mười mấy cây sàn của DIG nó dạy cho chúng ta, muốn chiến thắng vẻ vang thì phải chịu đòn cực mạnh, còn muốn ăn mấy đồng cafe thì tâm lý nó cũng như thằng ăn vặt thôi. Cái gì nó chả có giá của nó, còn thằng ăn hôi vào chém với mình thì chỉ gây cười cho mình nhưng chửi để chúng nó ko đi làm cái việc thất đức và ngu ngốc như chúng nó

3 Likes

thì đi buốn đất đi vào room đây làm gì

Múc Dig Ceo siêu giàu, sau này nó tranh cướp khắp nơi không mua nhanh thằng khác cướp, siêu cổ phiếu sẽ sớm lên 1 triệu/ cổ

Cút mẹ mày đi con ch ó

1 Likes

Này anh bạn, là đàn ông nói thật là anh bạn nên chọn đúng đường đi và nói năng nó đàng hoàng chút đừng đi chửi nhau và đừng chửi nhau với anh em nữa, còn mua rồi thì nằm im lên nói chuyện vui vẻ có phải sướng ko

1 Likes

ông bác tốt nhất ngồi im không nên hô hào. Biết là ô bác mới quay đầu nhưng anh em lâu năm ở đây không thích bác hô. Nay bác hô múc mai bác đổi ý hô bán ae khó chịu. Tốt nhất ngồi xem thôi. Góp ý chân thành.

Lên tàu giá đỏ rồi các chú yên tâm sắp tới tăng mạnh

các bác vẫn nghĩ cái thằng này nó mua á, nó gáy bẩn thôi, e lên đọc các bác chém cho đỡ buồn, chứ mấy cái thành phần chim lợn này á, cứ đá chẻ mồm chúng nó ra chứ ngấm vào máu rồi ko chừa đc đâu, toàn tiểu nhân rẻ rách

2 Likes

“Dù bạn có tài năng hay nỗ lực đến mức nào đi nữa thì một số việc vẫn phải cần có thời gian. Bạn không thể sinh một em bé trong vòng một tháng bằng cách làm chín người phụ nữ mang thai.” - WB. Làm gì cũng phải cần thời gian, DIG cũng cần thời gian để lớn, cứ nắm giữ và kê cao gối ngủ thôi.

Đúng rồi, mua và cất tủ ngủ thôi không quan tâm bảng điện nữa rồi sẽ siêu giàu, cướp đất cướp cổ đất nào

Nói thế này cho ae dễ hiểu. Chia ct bằng cp là dn đang cần tiền để pt dự án. Pht cũng tương tự. Còn dn nào chia bằng tiền thì ae nên xem lại. Có nghĩa là họ không cần tiền để ptrien dự án → Kì vọng ít. Tôi thích dn nào không chia cổ tức là tốt nhất. Hoặc là chia bằng cp vì còn nhiều dư địa để tăng tiếp trong dài hạn.

2 Likes

đang chỉnh tích lũy có chút mà bọn chym lợn lại ra rồi ah ae, đã thế chúng nó thò ra thì mai mình múc

1 Likes

Đầu tư cổ phiếu ở VN mà trông chia tiền để làm gì ko biết. Cầm tiền về gửi bank lãi suất không bù nổi lạm phát. Chọn cổ tốt rồi để lại tiền trong doanh nghiệp, dn làm một vốn bốn lời lại chả sướng.

1 Likes

Quý II, DIG CEO đều có nhiều tin tức mới được phản ánh. Giá càng đi ngang thì khi phi càng mạnh. Tôi vẫn giữ quan điểm trong thời gian tới sẽ có một pha vượt đỉnh nức lòng nhà đầu tư.

Múc, húc, xúc mạnh! BDS sẽ lên ngôi thời gian tới.

10 Likes

Chúng tôi khi mua mã nào thì đều có sự cân nhắc và tìm hiểu cho quyết định đầu tư và trên hết chúng tôi tự chịu trách nhiệm về sự chọn lựa của mình (lời ăn- lỗ chịu) vậy thì mấy thằng mặt loz P.R các cổ khác, chê bai, dìm cổ DIG làm ơn cút đi nhé, ở đây đéo ai hoan nghênh tụi bay cả vậy mà sao bọn ch.ó chúng mày cứ bu vô pic này bú liếm thế(?)

Tóm lại, cha mẹ tụi mày sinh ra đều mong tụi mày khôn lớn và mong tụi bay có nhân cách làm người tử tế nhưng có lẽ tụi mày vì lí do nào đó đã đánh mất nhân cách rồi sao, thật đau lòng thay cho cha mẹ chúng mày… Nên tao khuyên thật lòng là tụi mày hãy bỏ cái thói mất dạy và khốn nạn này đi vì xét cho cùng chúng mày cũng chỉ là “tù nhân” của những tư duy đố kị, hằn học về sự thành công của người khác mà thôi…

Gửi các ACE DIGGERS: đừng quan tâm và đếm xỉa đến bọn bại não làm gì, tốt nhất đừng tương tác hay chửi rủa bọn chúng vì khi mình đôi co với bọn nó sẽ kéo nhân cách chúng ta lùn xuống như bọn nó mà thôi và ảnh hưởng đến tâm trạng của chúng ta… Nên hãy ENJOY và HAPPY với những lựa chọn của mình thôi.

6 Likes

Hôm nào xanh tím là anh em cổ đông DIG vào hò reo như bộ đội về làng. Còn đỏ thì hội anti fan vào khịa cũng vui, có lẽ chả có pic nào mà nhộn nhịp ngày đêm như pic DIG

3 Likes

Tất cả chim lợn sủa ngày đêm đều có chung kết cục là chết trong nghèo đói. Bọn này cay cú đánh toàn thua lỗ. Toàn rình hôm nào cp giảm lao ra sủa. Xong lại chim cút cả tháng, đổi ních vào sủa tiếp. Sống kiểu đê hèn. Về hỏi con mẹ chúng mày xem có thấy nhục ko