DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Có tin gì xấu ra con mẹ hết luôn đi, tôi cũng muốn xem tin xấu nhất ra hết thì DIG giảm kịch đc bao nhiêu kkkkkkkk

1 Likes

Tin xấu méo gì có liên quan đến dig ceo đâu mà chúng nó xã vl. Đa phần bọn Fo bị hù. Với lại bọn chúng mua theo thị giá, cứ thấy thị giá nhỏ thấp mà múc, chứ chúng nó có quan tâm nội tại doanh nghiệp méo đâu😅

1 Likes

DICK là cổ phiếu gì nhỉ? Tôi tìm chẳng có công ty nào như thế cả bác ạ. Bác viết rõ ra được không?

Bé sinh viên lo về bờ trước đi đã nhe :rofl: :rofl:

Thấy cách đây mấy ngày FLC giá trà đá mà chúng nó xả như cứt đái đấy bác, chứ đéo chịu mua, tôi cũng chưa hiểu lắm kkkk, thị trường lạ thật

Chim lợn nhiều vào cho nó giảm mạnh đi bác, bác mà chi lợn no về 4x tớ cám ơn bằng 2 tay, 2 chân,

Hiazz, khởi đầu từ vụ thằng phó chủ tịch mua 5 tr cổ mõm làm cổ đông mất niềm tin, giờ lại thêm vụ in giấy rồi mị dân là tốt lắm :disappointed_relieved:, giảm sml

Chưa thấy DIG xả 10 phiên tắt thanh khoản ???

Lúc đó FLC đang ở đâu? :rofl: :rofl: :rofl:

Hôm nào cũng vol tịt, thế mà vẫn mấy triệu cổ dc giao dịch =)), không ai bán mà vẫn cứ giảm sml :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Anh nói chú rồi, từ lúc chú cởi truồng khoe chim bé là chú đã mất hết tư cách làm chim lợn rồi :rofl: :rofl: . Với có thể đem NVL, DXG ra khè dig, chứ đem đống cứt FLC vào thì nói c hó nó nghe :joy:

Mấy bọn tầm nhìn phiên bán. Chấp hết. Chấp cả con mẹ mày luôn. Kha kha

Bảo chấp thì cổ phải tăng chứ :joy::joy:

thôi, bác cứ mua FLC đi mà trú ẩn nha, hàng rơm rác như FLC quan tâm làm cái đéo gí,

giảm cho con mẹ mày lên gáy cho vui cửa vui nhà chứ, tăng mãi mày trốn đi đâu mất chán lắm

Tăng cả năm rồi đấy, muốn gì nữa? giảm 1-2% kêu giảm sml?? bấn quá rồi hả em sao chim ngu vây? :rofl:

Cần cặc gì tăng. Hết năm bố lại x2 rồi con…còn lũ chúng mày đói thối mồm

Bác ko thấy tăng từ 125 về 6x à ???

Thằng c.hó này hàng chưa về nó ra oai…bác chấp làm j. Mai e bốc mả con mẹ nó rồi

Ý mày là giai đoạn FLC từ 24 về 10 đó hả :rofl: :rofl: