DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi kệ đi bác, chửi nhau chi lũ đó, danh thời gian nghiên cứu tài liệu DIG hay hơn, để lũ chúng nó về hốt phân FLC đi

1 Likes

10 xong 3 tháng sau tăng lên tận 12 :joy: :joy: :joy: :joy:
ôi zồi ôi tăng nhiều quá, tăng mạnh quá, chúa tể tam sàn cmn rồi, cũng có thằng vào bú liếm nè :rofl:

DM bố cầm DIG nhận chia cổ tức và pht xong, cuối năm giá 9x thì bố gần x2 tiếp , bố cần lướt lát gì như chúng mày cho mệt xác hả mấy cu chim chuột. Qua năm 2023 nhận tin tích cực sxkd 2022 bố lại x2 thêm lần nữa , giàu ở đây chứ chạy đi đâu.

Bọn flc đang sợ đái ra máu. Hnay nó phân phối thì mai chốn hết sạch. Chết cụ chúng mày đi. Kohedongian ẳng lên con ơi. Mai ko sủa đc đâu

2 Likes

Ok bác ơi

Flc đầu tư như trộm cướp. Nơm nớp lo bán giá cao mua giá thấp. Đời đâu phải nghĩ là đc. Có lúc nó tát cho vài phát mới tỉnh ngộ được

Chuẩn bác ơi. Cho chúng nó gáy vài hôm. Bọn này tính bằng ngày. Chết đến đít ko biết. Có như dig mua và đi chơi. Bọn nó ghen ăn tức ở cắn càng ấy mà :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Mải cất vó từ sáng đến giờ được khối. Cụ nào ở quê biết cất vó nhỉ kkk

Mẹ, cả dòng bđs đỏ , họ Q thì tím, thì đủ hiểu chuyện gì rồi, mấy thằng Q nô lại mừng quá cứ chồm chồm lên như nc sôi đổ háng, biết khôn thì thức ngày thức đêm mà lướt chứ tay hold cổ, mồm hô ép vạn tuế thì có ngày bốc mứt ăn vã, nói mãi chúng nó ko chịu khôn ra bực hết cả mình :rofl:

Năm ngoái thì phát hành riêng lẻ ăn chặn cổ đông, năm nay phó chủ tịt - rân chơi hệ mõm đăng kí 5 tr xong múc 145k :joy::joy:, cổ đông chửi sml, h thêm quả in giấy bào mòn túi cổ đông nữa. Lãnh với chả đạo, mạt vận

2 Likes

E săn cả dig và nha. Sáng nhặt đc vài mớ tép nhỏ thôi bác. Cuối tháng mới có lương xúc

1 Likes

ừ, thể hiện trí khôn xong rồi cút đi em, có ai qan tâm trí tuệ của em đâu :joy:

Sủa to lên con. Càng sủa cổ càng tăng

Lại còn chưa năm nào hoàn thành kế hoạch kêu công ty tốt ??? ban lãnh đạo tốt ???

2 Likes

Nó vẫn giảm dần đều mà :joy::joy:, tăng trong tưởng tượng à =))

1 Likes

Bọn mày rúc vào flc phải ko. Bố cho bọn mày ẳng. Còn 1 ngày thôi đấy. Sủa nữa đi

gần đến ngày qd nộp xèng tươi, giá dig giảm.

Nộp xèng thì cổ lại giảm tương ứng, ngu đ gì nộp :joy::joy:

1 Likes

Hôm nay bọn flc sợ đéo dám xem bảng điện. Đi sủa linh tinh trc khi chết. Bố mày đợi bốc mả các con giời đây

Má, vừa xem bảng, 2 con hủi dig ceo lại đỏ lòm nữa, cái lùm mía +}}}