DIG hành trình đến 500k không còn xa!

giống như FLC làm dự án quá trời, làm dự án khắp Việt Nam mà phú quý giật lùi, lợi nhuận cứ giảm dần từ 2016 đến nay, vậy mà không có biết nhục nhảy vào đây,

1 Likes

Tôi gắn cờ cho nhanh bác ạ, cái thằng rz này spam rác bỏ mẹ ra trước giờ rồi. Nó nối tiếng nhổ rồi liếm mà, ông bà già ở nhà hết giá trị lợi dụng nó còn tống ra đường, tôi thường ignore thể loại này thôi :))) hố hố

Hnay mà vol nổ thì chết cụ màu đi con c.hó. tay to nó thoát hết thì mai 1 đống cứt về. 100trcp đè chết con mẹ mày nhé con ơi

Thằng @KoHeDonGian được đội Q thuê đi nâng bi ép và dìm DIG, nhưng chưa nhận lương tháng thì Q xộ khám, giờ ko bỏ nghề được không bị team thằng Q nó xù lương luôn. Bác thông cảm đi, nó thích đem DIG so sánh với đống cứt ép nhà nó lắm :rofl:

Hèn gì rãnh, thôi không trách đứa ăn không ngồi rồi

1 Likes

Cho Tôi Hỏi Anh Em Mục Đích Đầu Tư Là Để Kiếm Lợi Nhuận Nhanh Hay Lợi Nhuận Bền Vững ? Dig Đang Trong Pha Tích Luỹ, Đánh Cực Kì Khó Chịu Nhưng Cũng Là Cơ Hội Để Anh Em Gom Thêm Hàng. Nếu Là Cổ Ko Có Kì Vọng Đánh Lên Hay Gì Đó Thì Khi Sập Về 6x Là Nó Nằm Đó Luôn Chứ Ko Lên Đc 1xx Như Đợt Vừa Rồi Đâu. Ko Nghe Ai Hết, Tự Tìm Hiểu Doanh Nghiệp. Nghĩ Lại Xem Lí Do Mua Là Gì ? Vì Phân Tích Thấy Nó Lên Đc 500k 1 Cổ Thì Bao Giờ Lên 500k Rồi Tính Tiếp

3 Likes

bác có vẻ hay đọc truyện trinh thám nhỉ :smiley:

1 Likes

Các ae diger chửi chết cụ bọn flc sang đây đi. E có mấy thằng bạn bị bọn ■■■ này dụ. Bắt đáy đợi về 16. Bọn nó ko nghe e múc dig + nha giờ thì đã ngon. Nên e cay bọn ■■■ này. Mấy thằng bạn vừa cắt lỗ xong. Đang ân hận

Nào là bị short, nào là cô đặc, nào là sắp phi ??? Phi xuống hố à các con zời đệ tử @Sieucophie12345

1 Likes

Còn con mẹ mày lên 24 bị QC ỉa đầy mõm. Giờ giá bao nhiêu nhỉ con ơi

Cười ỉa tập đoàn Éc éc tỷ đô, mới nhú lên khỏi mệnh bì thằng CHỦ TẠCH ỉa lên đầu các thằng Q nô rồi hố hố hố

Nào là mắt anh sáng, dáng anh hiền ??? Sáng với hiền trong trại à các con Q nô @KoHeDonGian

Tôi trình độ cao thâm, văn thơ lai láng, chửi chim nhợn cả ngày ko hết chữ nghĩa há há há

Nghe giọng chắc khả năng bị đu đỉnh ak. Ai bắt mua đâu. Mua rồi giờ lại chửi. Đíu hiểu kiểu gì.

mắt a sáng, dáng anh đi tù đem tiền tôi theo

1 Likes

Đầu tư là hành trình nghiêm túc và vui vẻ. Tiền quan trọng nhưng không phải là tất cả cuộc sống. Thế nên không vui vẻ là thất bại đấy kkk

2 Likes

Quyết còi mắt sáng trán cao
Rảnh là úp cứt vào đầu cổ đông

1 Likes

DIG giảm kinh nhỉ, ai bán thì bán đi kìa kkk

1 Likes

Từ khi nào mà DIG bị xếp chung mâm với flc vậy.mấy bọn cờ bạc về sới chúng mày mà chơi.đã nói bao nhiêu lần rồi chữ in hoa DIG to rõ thế mà chúng mày bị mù ak.vào đây liếm đít các anh ak.các anh ko ai bán DIG để sang flc của chúng mày đâu.mất thời gian của các chú thôi.

1 Likes

Gào to nữa lên đi mấy thằng tk 500tr kia, kaka