DIG hành trình đến 500k không còn xa!

càng gào chứng tỏ đang cay, đang ghen tỵ với DIG, chứ cổ như hủi ai mà thèm vào chim lợn, nên nó cáng chim lợn nhiều thì càng thấy độ hấp dẫn của DIG

1 Likes

Có biết tại sao những cổ khác giảm thì ko sao nhưng riêng DIG giảm là 1 đống con chim lợn vào bú liếm ko ? Vì cổ anh Bảy ngon, cổ anh Bảy hấp dẫn kkkk

3 Likes

Nhìn FLC chiều nay đi viện.

1 Likes

Kệ cha nó đi hàng rác rửi bàn làm gì cho mệt,

1 Likes

1 lũ lùa gà + 1 đống FOMO = Cổ ngon ???

Ẳng lên con. Chết chưa. Bố nói từ sáng. Chúng mày sống chỉ hnay thôi

Ngon thì tăng hộ cái, ngon kiểu gì cứ đỏ lòm vậy :))

1 lũ gà + 1 đồng FOMO = FLC + ROS. Tôi cân bằng phương trình giúp bạn

Tài khoản 500tr =)) hài éo tả đc

Mày chuẩn bị chết rồi con ơi. Ăn quả úp bô của họ hàng nhà QC

T vẫn ôm con hủi dig mà mày

Sáng nó trần nó vào sủa. E đã tiên liệu rồi bác. Đang chuẩn bị hốt xác bọn c.hó này

2 Likes

Hihi, nói thật ae ôm DIG lâu dài vào nc cho vui thôi, chứ cộng cả đống tk bọn chim lợn éo bằng số lẻ tk của 01 anh em ở đây đâu, kaka, thấy chúng nó chăm chỉ comment cũng nghĩ cũng phải đc to to tý bõ công đi chim, nó show tài khoản ra phát hết mẹ hứng thú chửi chúng nó

1 Likes

Flc của mày vào mà húp. Ở đây la liếm các bố làm gì?

Đội flc đâu. Đừng chạy nhá. Ở đây chỉ có a bốc mả cho bọn con mẹ chúng mày thôi. Hố hố

cả họ nhà mày xắp toi rồi kìa con.thằng mặt quắt tai rơi nó úp đống cứt vào đầu chúng mày.ngồi đấy mak hót .

FLC sắp sàn kìa, còn thở ko con?

Tao thích nó đỏ thế để tao mua dần đấy, với đuổi lũ dái bé như mày đấy, thì sao? mày ko chịu được thì biến hố hố hố

1 Likes

Người người nhà nhà đi buôn bđs, bán được miếng đất bằng làm lụng cả đời tội gì không buôn? Không mua Dig lúc này là ngu dốt, lên tàu đi anh em, thiên thời ngàn năm có 1, ôm tiền là ngu ngốc chỉ có chết

Hnay xác định vol tầm 70-100 trcp là bọn này chết chắc. Tay to tháo sạch. Ae chuẩn bị bốc mả bọn này bác ơi. Con mẹ chúng nó, sủa kinh thật