DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Múc húc xúc là giàu sang phú quý

Ỉa vào mõm con ch ó hoang này, hàng ngon bọn thông minh nó khác múc đéo cần loại ngu mày sủa vớ vẩn

Cờ bạc là bác thằng bần.chưa thấy con bạc nào giàu được cả.e gặp quá nhiều con bạc rồi.đầu óc chúng nó mụ mị lắm lúc nào cũng tin vào vận may.lúc nào cũng nghĩ nốt lần này hòa là k chơi nữa.nói thật là nghĩ thì tội mà thôi cũng kệ.cho chết bà chúng nó đi.vợ con chúng nó để người khác lo.

Bọn sáng ỉa chiều liếm chấp làm j bác. Sống kiểu hèn mọn rác rưởi…ae cứ mua và nắm giữ. Đi chơi cafe chả phải nghĩ🤩

1 Likes

image
Đây ko là ngon thì gọi là cái gì hả một lũ chim lợn óc ■■■ đần độn

1 Likes

Bọn flc lừa mấy thằng bạn e. E mới cay. Con mẹ chúng nó thất đức. Gặp bọn này e phải chửi bác à

1 Likes

Cảm ơn anh em DIGGER chân chính đã bảo vệ DIG! DIG = Đua Is Giàu

DIG đang đi ngang biên độ hẹp, khi nào ng bán chán bán rồi thì mới lên được. Chúng ta ko đánh T+ nên những nhịp chỉnh là mua tích luy, ko đu giá cao tránh tâm lí sợ hãi.

1 Likes

Good cổ đông ơi

Anh lên tàu Dig rồi thì yên tâm là tàu sẽ chạy, cứ giữ thật chặt là có quà tiền chuẩn bị về đầy tay, Dig mới chân sóng mua là giàu khà khà

Tàu dig bắt đầu chạyyy

Khi nào bán rồi thì đừng cà khịa hoặc chửi bới nữa nhé, đàn ông nói là làm cho nó đàng hoàng đi ông bạn

Nó mua éo đâu, chắc tk lại 500tr =)) hô vớ vẩn loãng topic ấy mà

1 Likes

Thông tin xấu ảnh hưởng hết vào giá rồi; chiều nay lại xanh thôi. Mua đỏ nhanh còn kịp

Xúc DIG thôi ae. Mua theo CM

@Diger alo hôm qua bố dặn con là phải ngoi lên xả sàn hộ bố mà. Sao chưa thấy sàn nhỉ? xả lẹ để cổ bố còn chạy nhé.

Nghe Tin HBC và DIG trúng thầu Cao Tốc rồi

7 Likes

up link hay hình lên cho ae có tinh thần bác ới KKKKK

Bọn dái bé, bọn đẽo cày giữa đường đi trăm ngả đều mất xác thôi

mấy thằng cổ đông FLC hèn hạ lắm, các bác đừng chửi nhau vs bọn nó cho bẩn mồm. cổ phiếu chọn cổ đông chúng nó hèn hạ như vậy cầm FLC là đúng rồi