DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ỉa vào mõm con mẹ m. Sáng nhổ chiều liếm, dm rẻ rách vl

1 Likes

chuyện gì, chuyện gì đang diễn ra thế :slight_smile:

Kìa , thằng nào muốn bán thì bán nhanh đi kìa, kaka

Sợ thì biến

Bố đang mong bắt mẹ dũng THM đi cho trong sạch cho hết lý do để bọn media im mồm lại để siêu cổ DIG phi mút chỉ

1 Likes

Nỗi nghi ngờ luôn cực nguy hiểm,

Nghe đồn đoán thông tin DIG trúng thầu dự án cao tốc dùng vốn ĐTC

11 Likes

Uy tín luôn :star_struck::star_struck:

1 Likes

DIG nay làm phiên bùng nổ đi cho chúng nó hết to mồm sáng nhổ chiều liếm. Tôi là tôi múc thêm ở giá 106 hôm trc r đấy kkk

1 Likes

Cụ nào khỏe thì quăng lưới, em chỉ ngồi túc tắc kéo từng mẻ vó một, cũng vui phết. Cảm ơn sự nhiệt tình làm việc cả buổi sáng của các bạn được mọi người hay gọi là chim lợn nhé kkk

làm cao tốc lãi ko nhiều đâu nhé, lại đòi hỏi vốn lớn. đấy là tin ko tốt cho dig, vì dig đang cần vốn triển khai bds, đang bắt cd nộp xèng tươi kia kìa.

Ae chú ý ! Chủ tịch cùng quê với thủ tướng mà ! Quan hệ như vậy nói để a hiểu ! Với nội tại tốt lại quan hệ làm sao không dc thầu ! 3 công ty lớn kết hợp nữa chạy sao dc ! Múc xúc húc ! Năm nay dig sẽ báo cáo lợi nhuận x2 x3 dự kiến lên 5k tỉ thì P/E bé tí ! Heeee

2 Likes

Mày bị ngu à nhà nước đang đẩy mạnh đtc ko hỗ trợ tận lực thì thôi. Mày ko nói ko ai biết mày bị ngu đâu.

DIG sẽ rất rất khủng đó

ko đụng chạm tới các cá nhân chính trị nhé bác :smiley: anh em mình đầu tư thôi

3 Likes

Thông minh kkk

Có ai tự đi vơ cái k tốt về mình k.lãnh đạo ngta có tầm nhìn thả con săn sắt bắt con cá rô đấy b ạ

1 Likes

THôi ông ngu thì ông im mõm đi nói éo ai trong room này nghe đâu, giỏi thì làm bài phân tích anh em mới nghe còn cứ óc bé nhưng thích chim chuột có ai nghe đâu.
Thể hiện tài năng phân tích tại sao nó kém đi còn trình éo có thì câm mõm lại cứ sủa gâu gâu vài cái ròi nó lên lại im mõm rồi chỉnh tí lại gâu gâu, nghe mãi nhàm quá rồi haizzz…

Bố làm thầu xd 10 năm nay đây. ai nói mày làm cao tốc ko lãi nhiều. Ngu như con ■■■.

3 Likes

Vốn từ nguồn đầu tư công gói 350k tỷ nó giải ngân thì lo gì. Ông ko làm thầu các dự án của nhà nước thì ko biết rồi. Lãi ít cũng 20-30% nhé