DIG hành trình đến 500k không còn xa!

lãi 20% thì đâu có nhiều, bằng các ngành nghề khác, nhưng đòi hỏi vốn lớn. dig đâu có nhiều tiền để làm, hàng ngìn tỉ.

nếu bố sãn mỏ đá,sẵn nguyên vật liệu,bố cứ làm đường đến đất nhà bố đấy.thì giá đất bố tăng thôi.

1 Likes

giá đất thì nói chung là chững rồi, ko thể tăng mãi được, vì phụ thuộc vào sức mua dân cư.

làm cao tốc vốn lớn cái con mẹ mày nguu. Cái loại đéo hiểu gì về xây dựng

1 Likes

Bạn làm nghề gì thế. Đã xây dựng công trình nào chưa.

1 Likes

nhìn bọn hhv mà xem đi, nó vay bao nhiêu tiền để làm cao tốc

Thằng đấy nó ngu lắm bác giải thích nó cũng k hiêu j đâu.kệ nó đi.nó chim mấy tháng nay rồi

mấy chú đệ tử của 7 chê người khác ngu, người khác nghèo,

Ko lãi nhiều nhưng nhà nó có mỏ đá khổng lồ thì có lãi ko

1 Likes

Uh nhưng nó nắn đường với nắn quy hoạch được.

làm cao tốc gần như đéo phải giải phóng mặt bằng mà nó kêu vốn lớn. NGU đéo tả đc bác ạ.

1 Likes

Triệu hồi mấy con c.hó flc lúc sáng sủa inh ỏi. Chúng mày chạy đi đâu hết rồi

Ngồi nhà ăn khoai lang phán kinh tế vĩ mô. chết cười với bố

1 Likes

Má nó ngu :rofl: :rofl: :rofl: mày nói câu này rồi thì y như thằng chim bé @KoHeDonGian mất tư cách đi làm chim lợn luôn

1 Likes

Theo phong thủy thì công ty mà có chủ tịch bị khởi tố thì đang đi vào vận xấu. Ngoài Quyết bị vận xấu thì công ty sẽ gặp nhiều rắc rối khác. Người liên quan cũng gặp rắc rối. Biết bao nhiêu là cổ trên tam sàn, tha hồ mà chọn, việc gì mà phải dính vào cổ đang vận xấu như FLC.

2 Likes

Chim đâu rồi, chim ơi chim chim đừng bay đi, ở lại đi hót nữa đi… Chim lợn tần suất xuất hiện dày đặc là chỉ báo vùng đáy

2 Likes

giá đất ở đâu chững thế ku, ku đang nói tới đất phố cổ hà nội ạ, đất đó thì nó trững lâu r ko tăng đk nhiều nữa đâu

1 Likes

đất vũng tầu,đồng nai đó em, nói đất tăng, ăn xxx lần là từ mồm của bọn 7 thôi.
Nếu ngon, im lặng mà ăn, sao lại phải lên f mà hô hào, để làm gì ?
có khác gì lùa gà đâu ?

Giá xanh rồi kìa, thằng nào zái bé bán nốt đi kìa

Tôi ko rành bđs hà nội, nhưng tôi nói bác giá căn hộ chung cư mà nó còn tăng ào ào thì cái đất đéo gì cũng tăng cả, giờ ra hỏi đất nghĩa địa có khi còn phi lên đâu rồi. Chim lợn chim gì ko chim, đi chim giá đất ko tăng, nói chuyện ngu thế cứ bắt người ta khen chúng nó khôn, vãi đái :rofl: :rofl: