DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ngồi đó mà baoe giá trững, chết cười với nhận định giá đất đồng nai, vũng tàu đang trững

Mấy thằng ngu nãy nó bán giá đỏ lúc sáng rồi. Giờ lại quay vào chim lợn đòi giá giảm để cover lại ý mà. Có cái lol chúng tao bán :))

2 Likes

lên khen ceo, dig, l14 ngon để làm gì, nhiều người kiếm tiền trên sàn, đâu cần mất công mở pic hô hào. Động cơ mở pic khen thơm để làm gì ?

Tầm nhìn theo phiên ngắn hạn vứt, tôi là cứ phải xác định tới 2025 mới tính

thế mày chim ceo, dig, l14 làm ■■■ gì? nhiều mã khác trên sàn, đâu cần mất công vào b ú liếm các anh. ĐỘng cơ chim dig chê thối để làm gì? :joy: :joy:

1 Likes

Đất chỗ bố Hạ Long Quảng Ninh đang tăng từng ngày con nhé. Bước chân ra đường mở cái mắt ra nghe nhiều vào. Tới lúc giá cổ bđs nó phản ánh giá đất ngoài XH con lại thốt lên 2 chữ “Biết thế”.

1 Likes

Con trai ghen tị với cổ ngon à. Các bố trên này để chia sẻ thông tin với nhau liên quan đéo gì đến con trai.

1 Likes

DIG hết thời rồi

Mày đọ với bố mày ko?
Mày thấy sàn chưa con?

56E52C1E-DFE0-4B24-8988-76529BE9F14D
Bonus thêm quả tin tốt vs dòng BĐS!

5 Likes

não ngắn nên mới hỏi những câu như vậy.

Bởi vậy, sự giàu có không dành cho tất cả mọi người. Đặc biệt là những thằng ngu.

Thằng này nó chim mãi mà có khôn tí nào đâu.kể ra đầu óc nó sáng dạ tí mà theo đuôi các ae ở đây thì ít nhất cũng vào từ hồi đáy 6x giờ lên 9x nó cũng có ăn rồi.nhưng mà thôi giải thích cho thằng đấy làm gì.cứ chửi nó ngu mà nó có chịu nhận đâu.khỏi giải thích

1 Likes

Đừng tranh cãi với những thằng ngu anh em ơi, những thằng như này nên để nó sủa như c.hó canh nhà cứ nó sủa là anh em mình biết DIG đang chỉnh để loại bỏ những thằng như này.
A7 dắt mũi bọn bố tài sản bố tăng x lần còn mấy lũ mày ngoài kia nhảy ra nhảy vô ăn vài % lẻ ha ha …

Thằng ngu này chim lợn cũng ko đâu vào đâu.câu trước thì kêu DIG câu sau lại LDG.A7 k chơi cổ LDG nhé ku.mày là con chim lợn khác biệt nhất từ trước tới giờ đấy

1 Likes

Với mày thôi nên mày nghèo lắm còn anh cứ Dig giàu sang em ạ, ko cần hét lên như thằng hâm vậy

Nhìn c4g đấu thầu bục mặt đc mỗi đoạn ngắn tẹo mà cp nó phi ntn chưa, đây dig làm cao tốc mà có mỏ đá, cty vật liệu, làm đường qua đất nhà mình thì nó phải là bố khủng long

1 Likes

Thực ra quan trọng hơn là làm đoạn này rồi Dig sẽ đổi được miếng đất nào ngon đây bác ạ. Em không tin mục đích của Dig chỉ để kiếm lợi nhuận từ làm được làm cao tốc và tự cung cấp VLXD dù em biết lợi nhuận từ dự án này dư cho Dig duy trì chi phí doanh nghiệp nhiều năm còn BDS là con gà đẻ trứng vàng sinh lãi.

Vùng ven HN còn khá nhiều đất ngon, để xin được trong giai đoạn này (chuẩn bị Đại Hội Đảng) thì khả năng phải “đi đường vòng làm đường cao tốc, vành đai đổi đất” - lợi bao nhiêu đường luôn !!!

2 Likes

Mấy thằng chim lợn cứ mang flc; Thm rồi siết bất động sản ra hù dọa. Các chú ko biết là thời bơm tiền bjo Nhật; Mỹ … toàn các siêu cường kinh tế; đất cát đình trệ vừa rồi còn tăng phi mã; nên nó là quy luật kinh tế rồi nhé; hạn chế phần nào ko cản được đâu

Chbi tinh thần xanh lơ với FLC chiều nay và tuần nay đi nhé. Bọn cờ bạc.