DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác cho em xin link với.

Youtube Công Tuyền Darvas

2 Likes

Mấy h live bác

Con cl này tưởng ai lai xuất hiện à

Thầy cho em hỏi hiện tại ngoài DIG, L14, CEO, DRH thầy còn đầu tư vào cổ phiếu nào hoặc có ý định đầu tư thêm cô phiếu nào nữa ạ? Em cám ơn thầy!

1 Likes

Bắt được rồi nhé con lợn :wink:

1 Likes

Nghỉ sao phân tích về 3x , đầu đựng gì trong không biết nữa . Có ghen ăn tức ở cũng có chút sỉ diện , đi phân tích nv ko sợ người ta khẳng định mình ngu à. Chán

Con chim lợn biến khỏi room DIG

Nó bảo về tích luỹ 60-62 thì còn nghe đc, con lợn này đ biết gì rồi b ơi

1 Likes

Hôm trước đạp sàn 2 phiên đâu có thủng được giá 61 , trong khi mấy phiên nay có dấu hiệu tích lũy và đi ngang rõ ràng . Nếu mai vni có xấu lắm thì cũng về như hôm bữa là cao. Mà về 61 có khá nhiều thằng đang chờ mừng thầm còn gì. Nói chung ai nhát gan mới xả hàng hoặc có kỳ vọng khác tốt hơn. Còn riêng tôi nhìn thấy DIG quá đỉnh .

1 Likes

T vẫn mong kịch bản mai là 1 cây xanh hồi lại đc vùng 68-70 tích luỹ chặt, sang tuần là nó phi như ngựa luôn :wink:, chứ để thủng 61 là chúng nó bán mạnh đấy, tích luỹ lâu hơn phải chờ dòng tiền mới vào mới chạy được

1 Likes

Bảo phi hay không nó khó, mai làm mẹ 2 cây trần thì sao. Xích thố có phải hạng thường đâu, mồ hôi đỏ loè thằng nào ngồi lên tưởng máu sợ chạy mấy dép. Chỉ anh hùng bình tĩnh, kiên nhẫn và bản lĩnh mới cưỡi đc thôi

2 Likes

Mấy thằng chim lợn chắc là học trò thầy Thái, Thầy Long rồi

1 Likes

Mấy cái thằng chim bé chỉ được cái cái mồm to, kêu khóc ầm ĩ cả lên

Ối . DIG ngày mai từ xanh đến tím thôi . Video thầy A7 live với 5.5k người xem. Thầy phân tích quá chi tiết , cả tấn oxi thầy bơm cho ae . Ngày mai ai mất hàng thì tranh thủ đặt lệnh ATO đi nha kkk

5 Likes

Đội chim lợn nhiều thật. Spam thầy A7 bán DIG nhiều ngứa mắt thật. Thêm bọn 3 que nữa. Anh Công Tuyền sau này làm kênh lớn hơn chắc phải thuê mod để dễ quản lý phần chat

thằng bán đã bán rồi, thằng mua thì mua đủ rồi, còn lại phải mua cao hơn, xanh chắc chắn!

2 Likes

Vẫn xin đại đô đốc, cho e 1 ngàn quân. E sẽ tiên phong, tiêu diệt hết lũ ô hợp: chim lợn, chim ■■■, chim… Mở đường cho đại đô đốc

1 Likes

Nay thấy Pic vắng bóng 1 số Fan cứng nửa mùa. Chắc k chịu dc xuống tàu rồi