DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chắc đòn bẩy cao rũ cho mấy phiên ysl là phọt ngay mà, muốn cầm đg dài phải hiểu dn có gì, hạn chế sd magin

Dig k dc đòn bẩy cao đâu như mình 3 Tk 3 cty chứng khoán khác nhau cũng chỉ dc tối đa 30% thoii

Xem xong live của thầy vs công tuyền dám chắc bọn chuyên gia ở VN đi xách dép và điếu đóm cho thầy vẫn còn may. Kkkkk. Đẳng cấp thật sự

2 Likes

Cứ vững tâm lên anh em Digger ^^

1 Likes

Tôi cũng vừa nghe. A7 chia sẻ rồi chủ lực Lfi là Dig rồi. a e mai cứ tự tin mà múc k phải đoán già đoán non sợ A7 chốt

nghe xong lại quay sang nhìn cái sổ đỏ. Mai có nên thế chấp mẹ nó luôn nuôi ngựa DIG ko nhỉ.

Mai Chưa tăng ngay được vì thứ 6 khả năng quỹ nó múc 2.9tr cp nên phải để giá quanh 64-65 thì quỹ nó mới vào chứ tăng cao thì sợ nó lại ko vào. DN lớn thì phải có nhiều quỹ nó cầm cp lâu dài hàng năm thì mới cô đặc

1 Likes

chiên gia thích phân tích chỉ số, thành tích 20%/ năm là đủ :)) tư duy của họ là thế, chứ tăng nhiều quá tụi nó sợ mà sàn thì thôi đái ra máu.

Bác có bằng chứng A7 bán DIG rồi không thì cho tất cả anh em ở đây mở mang tầm mắt nào. Nói mồm thế ai chả nói được

T ns thế thôi, đang ý là nhibf vào biểu đồ không hiệu quả vì biểu đồ nó chỉ thể hiện cho cái đã xảy ra. Còn Dig thì tôi kệ lâu r lâu cũng được mà nhanh cũng được, quan trọng là cầm dài.

A7 có bán hay không cũng không quyết định được vận mệnh của DIG. Vận mệnh của DIG nằm ở quỹ đất và lãnh đạo DIG. A7 cầm được 10 triệu hay 20 triệu cổ DIG nếu có xả thì DIG sau này nó vẫn phi tiền trăm thôi các cháu chim lợn ạ

9 Likes

Đến lãnh đạo cũng chỉ quyết định đc 10% thôi.kkk

1 Likes

Lãnh đạo quyết định 90%. Thử hỏi DIG mà quyết còi hoặc đức nổ vào điều hành các ông có tin tưởng không?

Tầm nhìn của A7 xa thật. Vài năm nữa nhà nào cũng có ô tô. Nên đất ven mới là tương lai. Mà dig thì trùm đất ven

3 Likes

Lâu dài sẽ lên…

Cái này là xu thế và thực tế rồi bác. oto ngày càng rẻ, tiền mất giá nên để mua được 1 cái oto ko còn khó, 200 300tr cũng có oto. mà ở trong Tp chật chội thì chi phí gửi xe cao quá nên họ muốn ra vùng ven ở để có thể đậu đỗ xe thoải mái. Như ở cty nọ có 2 ông sếp, 1 ông ở kiệt cụt ở tôn thất tùng,ngày nào cũng chạy xe máy ra bảo tàng PKKQ lấy oto, có ngày mưa thì ướt hết người mới lấy dc cái oto, đi trường chinh tắc đường 1h chưa tới cty, có khi đi xe máy đã tới từ đời nào. nhưng lại có ông sếp khác mua nhà ở vinhome thăng long ở, đi xa tí nhưng thoải mái, đậu đỗ ko lo, ko mất phí mà thời gian đi làm 2 ông có khi như nhau. Nên xu hướng sẽ là ở vùng ven và mua oto đi, khi có về quê cũng dễ dàng nữa…

5 Likes

Tầm nhìn của A7 rất dài, tính bằng năm, anh em cầm DIG thì vững tin cầm dài là thắng, còn cứ luẩn quẩn xanh đỏ tím vàng tăng thì vui phá làng phá xóm, xuống thì chán nản thất vọng sẽ không cẩm nổi DIG, rồi lại loanh quanh tài sản chẳng tăng lên rồi loạn chưởng hết!

3 Likes

https://m.vietnamnet.vn/vn/thoi-su/nguoi-dan-un-un-do-di-dang-ky-o-to-ngay-dau-giam-50-phi-truoc-ba-797657.html
Động lực thúc đẩy thập kỷ ô tô - Đất vùng ven đang sốt lại càng thêm sôt

Đúng như thầy A7 dự báo về thập kỷ ô tô

1 Likes

Câu khuyên hạn chế sử dụng margin là câu khuyên buồn cười nhất, trước đây nghe một số chiên za và ko margin thì đúng là an toàn đấy nhưng lại ko tối đa hóa lợi nhuận, phải là biết sử dụng đòn bẩy margin như thế nào cho phù hợp mới là cách hay bạn ạ, dài ngắn thì vẫn khuyên sử dụng margin nhưng sử dụng cho phù hợp mà vẫn không mất hàng mới là cái hay. Thường anh em cùng bạn bè thân thiết cao thủ người ta sẽ chỉ, còn đi học mấy ông thầy chiên za thì nói chung chung bốc phét hoặc nó éo chỉ mất tiền mới bực mình

1 Likes