DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đầu tư mà chỉ mong hoà vốn thì đầu tư làm gì? Gửi lãi ngân hàng cho nhanh. Giờ ông bán đi, ông mua bank, mua thép, mua phân ý. Sau nhìn bds phi tiếp lại tiếc nuối. Nhìn dài ra tí đi

2 Likes

Thoả thuận liên quan gì giá trên sàn

Gia đình CT có em dâu đăng ký mua 100K cp vào 12/4. Còn HL thì chắc chắn chưa bán xong, nay chỉ tạm dừng đợi giá ổn định ( tin đồn). Mình thì nghĩ nay nó bán ít dần ( vừa bán, vừa kéo tạo cầu) chứ ko sốc như 4 phiên vừa qua.

Giá trên sàn 9x thì có đàm phán mua 20tr của HL 8x đc ko ?

sáng giờ em múc 10k thêm rồi, giờ em chỉ thả trôi theo gió thôi.

3 Likes

Kkkk rớt té đái luôn nhỉ :))

Him Lam đã bán xong.

15 Likes

Nhịp này sẽ là nhịp vượt đỉnh 125, rũ sạch sẽ luôn. Bán mạnh lên

2 Likes

Mấy thằng loz này chửi bố là lại sàn rồi dcmm

1 Likes

đã bỏ được khối ung nhọt, ae đoàn kết đi lên thôi

1 Likes

Bán có 5tr mà bác nhỉ

Ít quá, mà thông báo ngày 6/4, vậy hqua ai bán?

1 Likes

Nó thông báo bán xong từng đó nhưng không hè nói có bán thêm không nhé.

Hôm qua và hôm nay vẫn còn lệnh bán MP 5 - 10 - 20-30K thì theo mình vẫn còn bán đấy.

2 Likes

Không xác định nắm giữ cổ phiếu được 5, 10 năm thì ko nên nắm giữ và cũng không thể nắm giữ được DIG dù chỉ vài ngày, ngựa thố kén anh hùng kkk

1 Likes

Anh em giữ chặt Dig quyết không bán nhé, múc húc xúc

Chuẩn rồi, ai mà biết được nó có vác hàng ra bán tiếp hay k ?

1 Likes

Việc Himlam thoái là tốt bởi NDT mua DIG khá mất niềm tin về Himlam cũng như liên minh Himlam ít có thông tin hỗ trợ DIG.

Có hàng cứ giữ, Himlam tự khác có người cân, lúc đó niềm tin càng lớn Dig phi càng mạnh không sợ nó upbo nữa.

Him Lam đã bán 5tr 2 hôm trước: FireAnt | Ko biết sắp tới bán nữa ko

Bán 20tr trên sàn mà, cứ kệ nó có ng cân hết

2 Likes

Thông tin bán 20T trên sàn đâu bạn nhỉ? Việc Himlam thoái vốn là tin cực tốt dài hạn, nhưng ngắn hạn việc Himlam xả lượng lớn tạo cung lớn trong lúc thị trường chỉnh sẽ tạo tâm lý xấu, sẽ làm điểm mua gia tăng rất đẹp!

2 Likes