DIG hành trình đến 500k không còn xa!

HimLam HamLin chắc sẽ thỏa thuận thôi, đái dắt lâu quá.

1 Likes

Thôi cái này sau tag ở pic khác :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

cố mà giữ cái mốc tích lũy 82-83 thủng phát là về 60-70 như chơi :smiley:

1 Likes

Thực ra 40T mà nó bán thật thì thỏa thuận khó ai cân nổi thời điểm này đâu. Nên thực sự 20T thỏa thuận bác Tuấn lấy và 20T nó bán khớp lệnh là đẹp lắm rồi. Bác Tuấn trừ khi thay ai đó đứng tên thì máy ra còn ôm thêm 40T chứ cần tiền làm dự án mà giờ đi ôm 40T này hơi khó.

Nhưng vì tin nó bán 40T theo mình cũng chưa xác thực 100% và lực cầu cũng mạnh, bác Tuấn ôm vào thì đó là tốt nhé.

2 Likes

uh quên mất :blush: :blush: :blush:

1 Likes

Toàn tin vớ tin vẩn. Nó bán có cầu vào là ok rồi. Ai mua kệ

3 Likes

Post link đi bác

Ảnh ko thấy khối lượng + ngày bắt đầu / kết thúc bán

Hôm nay cân bằng … chiều tiền té khỏi bank lại vô đất

Ối A7 ơi phân phối thế này nguy quá

Moá m k xem vtv24 nó nói về DIG, CEO r

ăn thua gì DIG giữ được nền này là ngon rồi đầy mã đi bụi hết rồi kia kìa đồng chí

Tám mươi vạn chiên za thổi bank, tung tin đểu hèn hạ để đạp cổ đất mà bank ko ngóc nổi. Liệu có đợt tắm máu bank ko ??

54 Likes

Bank giờ khác gì miếng kotex đẫm máu mà ai cũng muốn vứt đi

Bds ko dẫn sóng thì chúng nó cũng về cát bụi hết thầy ơi,chúng nó can thiệp quá thô bạo,chống lại quy luật tự nhiên,như vậy về sau dần dần ndt sẽ thấy dòng tiền thông minh sẽ đi đâu,chỉ có cổ đất là vua

2 Likes

DIG himlam nó bán giảm đã đành, CEO tội tình chi???

3 Likes

Thị trường tắm máu là lúc cá mập chuẩn bị ăn mồi. Ae tận cùng của chán nản là nơi đại gia dc sinh ra. Ae tự quản lý tài khoản của mình tìm hiểu kĩ dn mua bán tự mình đặt lệnh. Thắng thua tự mình hưởng. Dù thành hay bại cũng phải cảm ơn A7 1 câu. A7 là 1 trong những người tử tế nhất sàn. Đôi khi thua lỗ chỉ là tạm thời. Dùng vốn ngắn đánh dài thì trời k cứu dc đâu. Thua mà chửi thầy là cái loại cặn bã xã hội.

9 Likes

báo đăng tin về Thầy A7
Chân dung ông Nguyễn Mạnh Tuấn với nickname A7 (24hmoney.vn)

Để làm minh bạch ttck thì giá nó nhẩy múa một chút. DIG không liên quan đến vụ này, rồi nó sẽ sớm tăng!

CEO muốn ngóc lên ko đc, chung hệ nên đành chịu bạn ơi

1 Likes

Bọn này láo thật bảo A7 sắp vào lò.