DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chửi như con ch.ó

1 Likes

Theo kinh nghiệm và sự từng trải của bác dự án này khi nào sẽ hoàn thành , khi nào sẽ bán xong và sẽ mang lại cho DIG lợi nhuận là bao nhiêu.

1 Likes

mòm c hó, vó ngựa.loại mày thì chỉ dc mõm .

1 Likes

đúng rồi Sếp ạ, nghe sếp chia sẻ về đầu tư và doanh nghiệp còn sếp ko phải trả lời bọn não ngắn ý đâu ạ! tư duy của sếp khai sáng cả 1 thế hệ ạ

mua cổ phiếu để làm gì, mua giữ đến chết không bán hay sao

Biên lợi nhuận ít nhất 40% thôi. Còn bác có thể đi thực địa hoặc tìm hiểu thêm để biết tiến độ dự án

1 Likes

Thằng động chủ cuồn cuộn nói rồi, tầm nhìn 10 năm, mua 10 năm sau có lời. cùng bầy mà cắn nhau kinh nhỉ

ae cho hỏi A7 mua 20k Dig và Ceo sao k phải thông báo nhỉ?

Hỏi câu như ko hỏi, A7 cungz là nđt thì thấy giá ok thì mua, cần gì phải báo.

3 Likes

Giang hồ mõm hay gì ?

3 Likes

Kinh quá lại muốn đâm chém cơ Á :nerd_face: nể mày quá

1 Likes

thằng nào gáy dig 500k thế ???

Cụ tổ mày đây :joy:

Thông minh quá!

HL chỉ là cái cớ thôi. Đợt vừa rồi 80-90% đều bị chỉnh sâu. Vì vụ HL tác động đúng lúc nên CL vin vào đó để công kích. CEO, DIG phiên 8/4 cạn cung, bên cung xả hết hôm 7/4 còn ít đã xả 8/4 và đã cạn. Nếu không thì cuối phiên tin xấu kéo VNINDEX và các cp tin đồn xuống chắc em nó không sàn thì cũng đỏ đậm. Thế nhưng phiên 8/4 xanh chứng tỏ đáy đã tìm được điểm cân bằng. Khi người khác sợ hãi thì đó là đáy hình thành. Phiên tới DIG đua lệnh tím đầu phiên!

6 Likes

C,hó đã bị khoá mõm.hóng nó lập nick mới

2 Likes

Thằng điên đó a e tranh luận chi

A7 mua thêm DIG giá 93 :frowning:
Lúc nghe tin đó em nghĩ giá đó chắc sắp đụng sàn rồi nên mua trung bình giá ở 92.5 :((

4 Likes

Mua để được tiền. Kỳ vọng của tôi nó còn cao nữa, nên tôi ko bán. Bạn muốn bán thì cứ bán!

1 Likes

Khi CP hút tiền về lãi suất TK gửi NH tầm 15% là rút. Haha