DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kaka. Nghỉ lễ thôi ae ơi. Lấy sức Qua lễ lại bịt mõm bọn CL sủa tiếp

1 Likes

Cắm cờ thôi ae. Mình đông hơn mà :))

1 Likes

Mấy con chim lợn bị media hù dọa, tâm lý yếu, sủa như cha chết kkk

Cứ xác định sẽ 30-50% đi, còn dám giữ không? :smiley: mới giảm tí đã hoảng lên sao giàu được

1 Likes

Đoạn này kiên trì thôi, ko tăng nhanh được vì đủ mọi loại thông tin xấu. Nào thì bắt bớ, Him Lam thoái, nào thì siết tin dụng vô bđs. Cầm dài thôi mặc kệ tin tức, mặc kệ bán. Điếc quen rồi anh em ạ. Chúc anh em nghỉ lễ vui vẻ

6 Likes

Him Lam đang làm rất nhiều dự án bất động sản cùng lúc, đó là công trình sự nghiệp của họ và họ rất cần tiền nên họ đành phải bán DIG là chuyện bình thường. Trong lúc bán thì có thể ảnh hưởng giá DIG cũng là bình thường.

Nhưng sau khi họ bán thì DIG lại tăng. Họ bán nhiều rồi mà. Nếu có ý định ăn dày thì phải giữ lâu, mà giữ lâu thì sợ gì mấy phiên chỉnh. Mấy năm qua chỉnh biết bao lần. Nhưng nếu đủ bảnh lĩnh giữ DIG liên tục 3 năm qua thì đã lời khoảng 650%, tức 6.5 lần rồi. Nhảy ra nhảy vào nếu giỏi cũng lời vài chục % thôi.

3 Likes

Không uổng công em cắm cờ mệt mỏi :stuck_out_tongue:

Nếu xét cả dòng bất động sản là một lớp học thì:
1, L14 được cái chăm học, giơ tay phát nào cũng điểm cao chót vót, tầm nhìn xa nên cho làm lớp trưởng. Mới thành lập hội LFI dành cho những đứa học giỏi.
2. DIG thì mới được phân công làm lớp phó hậu cần vì ủ đất chục năm thời nhà nước.
Mấy con bé ngân hàng lớp bên thích lắm vì độ đẹp trai khoai to, nhà nhiều đất. Cô giáo cũng yêu, ngồi đầu bàn để khi nào cô phát tài liệu “đầu tư công, kích cầu, lạm phát” là sẽ nhận trước hết.
3. CEO thì hai năm trời ốm đau liên miên mới khỏi. Ngồi một mình một góc Vân Đồn, Phú Quốc, vừa khoẻ lại đã lao vào học hành, giơ tay phá biểu bài miết. Chặc dự định thi học sinh giỏi năm 2023. Sắp tới làm bài kiểm tra 15 phút môn “Harbor City Vân Đồn - Cháy Hàng” không biết được mấy điểm.

P/s: có thằng FLC học sinh cá biệt chuyên lấy dây thun bắn giấy vào học sinh khác, mỗi lần bị bắt là cả lớp chịu tội chung.

35 Likes

Chết cười vs lớp học này quá bác ơi

bác luôn có những còm chất lượng :clap::clap::clap:

Hay quá bác ơi :smile:

Đu giá 110k tb giá xuống 9x điếc luôn

1 Likes

Dig sẽ là cp mang lại rất nhiều niềm đau, sự day nứt tiếc nuối nhiều năm liền cho những nhà đầu tư bán mất DIG

1 Likes

Con ch.ó hố mồm ra bố ỉa vào mõm cho mà đớp

Ở đây hầu hết anh em đều theo DIG từ đầu giá 2x-3x, sau này dù có mua thêm thì vị thế của họ cũng rất khác anh em mới vào. T cũng mới mua DIG theo trường pháo dài hạn ( nhưng chỉ mua tích sản khi chỉnh sâu), chứ không fomo. Vì đoạn này bds sẽ khó có sóng nên túc tắc nhặt dần thôi. Anh em trót mua hơi cao thì chịu khó canh giá chỉnh để mua. Theo quan điểm cá nhân tớ thì DIG có thể sẽ chỉnh đôi ba nhịp kiểu này tiếp. Chứ anh em mua cao khỏi phải đi CL làm gì, nó hèn người đi.

3 Likes

Anh em mua từ nền giá thấp, vị thế ngon thì nói dễ vậy thôi. Mua giá cao áp lực lắm bác ạ !

Thế bán đi :slight_smile: khỏi nghĩ mệt đầu

1 Likes

Giờ bán lỗ mấy chục % NAV đó bác. Không chịu được. Đã trót thì trét đợi hồi rồi tính tiếp thôi bác

Theo cá nhân em thì nếu bác trót mua cao thì có 3 việc nên làm ngay:

1. Bỏ việc vào F247 tỏ ra bi quan đi, vì mấy bác ở đây sẽ khiến bác ức chế hơn đó.
  2. Xem kĩ lại các video A7 và các kiến thức vĩ mô từ các nguồn khác. E nghĩ bác sẽ an tâm hơn rất nhiều nắm giữ.
  3. Bác nên xét giai đoạn này là dài hạn, kiên nhẫn để ăn trọn sóng. DIG giá dưới 90 cũng là ấm rồi. Còn cổ nào cũng có sóng hết, sóng to hay bé thôi. Kiên trì ăn trọn sóng sẽ đem lại lợi nhuận cao hơn việc mua đuổi.
    Chúc bác thành công.
2 Likes

Thiếu Lâm tự mà còn đi “săn đất” thì các môn phái khác và anh hùng hảo hán giang hồ cũng sẽ nhảy vào bất động sản thôi.

3 Likes