DIG hành trình đến 500k không còn xa!

theo kinh nghiệm của tôi thì hôm nay là cơ hội cướp hàng giá rẻ, cơ hội giàu sang đổi đời là đây

Cứ thấy giá 7x là xúc oke

Giá BĐS mà nó cho hiển thị cập nhật online biến động hàng ngày theo thời gian thực như ck, mua bán chỉ bằng 1 cái click chuột như ck thì giá cũng sẽ y hệt.
Sẽ có lúc liền kề, biệt thự vứt ra đường la liệt.

Cứ 7x là xúc nhé ae, ko dùng margin. Phát hành giá 30 thì ko dưới 8x đâu nhé

1 Likes

Múc xúc

Kaak từ 10x giảm về giá này là hơn 30%, ai sợ thì bán đi thoải mái, nhịp trước nhặt, nhịp này lại có cơ hội nhặt lai rai tiếp thôi. :money_mouth_face:

Nhét cứt vào mõm con mẹ mày

Chúc mừng bác, đợt này bác nhặt tha hồ rẻ 5x, 4x, 3x nhặt tẹt ga

Khiêm tốn nhé: 10 năm nữa giá đất Long Tân bỏ rẻ( lúc này VĐ 3, SB Long Thành cơ bản xong; bình quân tính cả lúc bán rẻ, đắt) cũng 300tr/m2, giá trị thương phẩm 100 ha x300tr = 300K tỷ. Vốn hóa DIG hiện tại ~ 37K tỷ, như vậy là gần gấp 10 lần vốn hóa hiện tại( chưa tính DA khác), Ai đủ kiên nhẫn nắm giữ 10 năm thì LN mang lại khá tốt rồi, thử hỏi làm gì mỗi năm tài sản tăng gấp đôi.

Tại DIG nó ngon nên chim lợn nó nhiều, chứ DXG từ 45 về 36 cũng hơn 25% có thằn nào chim đâu (DXG tụi VPS khuyến nghị mua vùng 41 lên target 47, giờ cũng nhức xương). Pic càng đông người theo dõi chúng nó càng chim lợn nhiều. Ae đừng nên chốt lỗ giá này để làm giàu cho cá mập

M lảm nhảm nhiều quá, không phải con chim lợn quen thuộc nên chặn m thôi

chắc giờ đi xa lắm rồi

Vào cùng giải cứu DIG thôi anh em, giá đã về vùng đỉnh nền trước rồi. Bật trong sớm muộn mà thôi

Ối DIG ơi

Em mới nghe đồn đất Long Tân sẽ bị thanh tra lại quyết định giao đất , các bác có thông tin về vụ này không vậy

Đợt này bds còn chết sặc tiết, nhiều tin lắm

T nghe nói mẹ mày làm gái , có phải không, ko phải thì thôi

2 Likes

ủa mình là anh em mà bác , cổ đông DIG với nhau mà , mẹ em khác gì mẹ bác đâu :sweat_smile:

Him lam nay lại bán à sáng kéo xanh rồi đen vc k bán

1 Likes

Với DIG thì chỉ có miệt mài nhặt

1
2

8 Likes