DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hehe 3 ngày sau mới biết được bác ạ, kk. :)) nghề của chim lợn thì lúc nó là rùa rụt cổ lúc nó là chim, như thế nó mới vui.

có room DIG nào hay vậy bác, inb cho em vào với

Đây, vừa nói đến aquarius thì xuất hiện ngay, thâm thù

có anh @ducthang aDmin đấy.xin Anh ý nhé

1 Likes

lại cả con chim lợn này nữa. Đầu tiên tao cũng cảm ơn và chúc mừng mày như anh bô. Sau đó tao xin nhổ bãi vào mày. Nick clone của 1 số đứa. Kk. Con chim lợn chúa giờ quay ra khen shit thơm. hố hố

2 Likes

Cuối phiên hồi xanh có chút an ủi. Tuy nhiên cũng nên xác định đây là giai đoạn khó khăn nhất với cp Dig, khó hơn cả đoạn 11 cây sàn do bọn sọc. Bọn sọc bán 30 triệu cp thì rồi phải trả kho, còn Him Lam rút hẳn 50 triệu cp ra. Nó chơi bài kéo xả, vừa múa vừa bán ( mua 4, bán 5) nên mỗi ngày chỉ bán đc 1 triệu cp. Nên bán hết 45 triệu cổ còn lại cũng tính bằng tuần, tháng.

1 Likes

Ơ cái dm mày.tao trêu chòng gì mày không. Tao là cổ Đông của dig ,ôm 1 bụng dig đây

Bố cắt lỗ FLC .xin lỗi bác A7 và bác dig dig dig đàng hoàng rồi,
sai thì sửa tao không phải loại mày nghĩ

2 Likes

Dù mày có xin lỗi A7 rồi thì tao cũng éo coi mày là cổ đông. Ok. Tự mày hiểu nhé.

2 Likes

Vol nay đã khá hơn

Loại mày cắt lỗ rồi cắn bậy cắn bạ
đồ hèn

Cụ chơi xếp hình hay tô màu thế ??? Kkkk

1 Likes

Mày cổ đông mày vào chia buồn vs ai, khác éo gì cắt vào nỗi đau của nhau ko? ACE trên đây phân tích truyền lửa cho nhau để giữ hàng. Loại mày lại vui trên nỗi đau người khác. Tự về suy ngẩm lại nhé.

Con c.hó cút mẹ đi. Mày động vào DIG bẩn cổ của bọn tao

Cái loại mày lúc dig giảm đéo còn tiền
mà có cũng đéo dám múc
không được Ăn nên ghen tỵ vớI tao à

Em dùng hình để giúp em ra quyết định thôi.

1 Likes

tao cầm được DIG 120K Ceo 100K tới hiện tại mà vẫn có lãi thì mày biết thế nào rồi đấy. Loại mày 1 2 3 hôm cũng lộ bộ mặt thật ra thôi. KK.

1 Likes

Đéo ăn được quay sang cắn cả cổ đông
kakakaakakakakaka

Mày có 500k hay 1trieu thì tư cách của Mày là đéo được
Cắn càn là không được .Bố full mỗi Dig

thôi về tự học lại tư duy đi, rồi hẵng vào đây PR. Dù mày có múc 1tr cổ thì tao vẫn khinh mày, không bằng anh chị em cổ đông ở đây không mất hàng và múc 100 cổ. KK.