DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi ae, cổ đông DIG tiếp oxi cho nhau mà sống, sao lại chửi nhau thế này :)) ông 7_BuOm có sai thì thấy cũng xin lỗi rồi, cải qua cải lại làm gì??

1 Likes

Thôi các cụ bình tĩnh. 100 cổ cũng là cổ đông nhé. Chuẩn bị đồ đẹp, sang tuần đi họp :slight_smile:

1 Likes

nó vui trên nỗi đau người khác ông ạ, ông tự tìm hiểu đi, Tôi đâu rảnh vạch mặt nó ra. Cổ đông dạng này 2 hôm mất hút thôi. ko chấp. Kk.

1 Likes

Vắng chym lợn phát là anh em lại …. hí hí

Tao nói với tất cả Anh eM ở đây
tao đã mua FLC nhưng đời tao chưa bao giờ có 1 câu nói xấu Dig
Tao chỉ chê L14 của thày A7 ảo quá thôi
CHúng mày lúc dig giảm đéo có tiền mua thêm thì chết cụ cm đi, Quay cắn bừa là đéo được

tao nghĩ mày chim lợn ngầm đấy. Toàn vào khích bác thôi. Kk mấy hôm sau lòi đuôi ra nhé.

Bác nói thế còn nghe được
Đm thằng lol kia cắn càn

loại mày cũng 3 hôm ăn T+ rồi phắn thôi, tao mong sàn tiếp 3 phiên cho lòi mặt mày ra. :smiley:

bác nay nhận lỗi rồi mà

Thôi bác, 7 bướm đăng pic quy hàng rồi, kkkk

đm bạn hơi nhầm
tao mua dig từ tháng 4 năm ngoái rồi

1 Likes

kệ đi ông, mình lo cho túi tiền mua mình thôi. DIG thực tốt thì sau này tự khắc những người bán sẽ hối hận. Đời ng có luất nhân quả mà, sống thất đức thì sớm muộn cũng nhận hậu quả thôi. AE cổ đông đồng lòng. T ôm DIG từ giá 32 lên 130 ko bán; sau tụt về 6x cũng xót tiền lắm.

người ta nhận lỗi rồi không cà khịa nữa

1 Likes

em hớt thêm được có 5k thôi.chia buồn với bác nào đã bán cắt lỗ nhé , hihi.
Như này có phải nó cắt vào nỗi đau gây thù chuốc oán không? Trong khi anh em động viên nhau để không mất hàng có tiền múc thêm cho những ai đến sau hiểu. Thì nó lại vui trên nỗi đau người khác.

Bác hơi nóng đấy :wink: Tôi cổ đông lâu dài đấy, đã từ nếm 3x tụt 2x, đã từng những phiên sáng trần chiều sàn đợt 5x-6x; đã từng qua giai đoạn room a Lối cũ bán, đã ăn chục cây sàn; đã chứng kiến những con chym lợn, chym biến thái dai dẳng nhất, đã chứng kiến những chiến tướng hẹn nhau bia Vũng tàu rồi dứt áo ra đi :wink:

2 Likes

loại ông tôi nghi clone của upbo lắm. Kk.

1 Likes

đm bạn
mua được rẻ thì vui tí cũng chửi
Bạn đéo có tiền mÚc thêm thì thÔi,Bọn tao mua được rẻ phải chúc Mừng chứ

Có khi tôi và bạn đều dài hạn của Dig
Lũ lol này mới vào tO mồm quá

1 Likes

7 bướm đăng pic nhận lỗi rồi bác ơi, lâu rồi, chung thuyền với ae rầu, kkk

2 Likes

Phương án này tôi chưa nghĩ ra. Tại hạ xin bái phục. Bác nhiệt tình quá rồi nhìn đâu cũng ra thù rồi đấy he he

2 Likes