DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cái đó là do mấy anh admin muốn thu để làm quà cho bác.
thằng lol kia cứ gieo khẨu nghiệp đời nó khổ thôi

Mới lên tàu là có sinh ra cái room lôi kéo ace luôn, ko ai thấy lạ à?

Mày ngậm mõm 1 câu anh em NGƯỜi ta nó còn tôn tRọng

Ông ơi. Bây giờ ae đoàn kết lại ko bán cổ khi gặp TT chỉnh cổ mới đỡ giảm chứ còn thế này mỗi pha chỉnh ae nghi ngờ nhau cùng quăng dép chạy thì thánh đỡ. Nên theo tôi ông cứ thoải mái đi. Làm gì mà cứ căng với ae thế.

1 Likes

trên này tôi chỉ biết Pic này Pic CEO vs Pic của A7 là tôi hay vào. Chứ tôi chả theo cái room nào hết. Thông tin doanh nghiệp tôi tự xem tự tìm hiểu, có như thế tôi mới tin và đầu tư. Các bác cũng nên tự tìm hiều doanh nghiệp mình đầu tư chứ đừng nghe A7 hay bất cứ hội nhóm nào hô hào. KK.

Thôi bác ấy đã nhận sai và đồng hành cùng ae rồi. Bác cứ thù dai nóng tính cắn như đàn bà đm. Ôm đc mấy cổ mà oai vkl :grin:

1 Likes

Tôi chả bênh ai nhưng đây là room để mọi người thảo luận. Cứ lôi nhau ra cắn xé. Ngứa zái

Mình cũng qua xem nhóm này hoạt động, đúng là lủ cơ hội. Bác nào có kinh nghiệm dẫn dắt anh em diệt được lủ sống ký sinh trên cổ đông Digger dài hạn.

1 Likes

ok xin lỗi vì tôi đã làm phiên bác và các ace trên này. Nhưng những loại ký sinh thì phải nói rõ cho ace trên đây biết và vạch mặt hội nó ra. Kk.

2 Likes

Ok bác xl ae là oke. Còn room kia của bác dig gì đó thì người ta cũng chả thu phí ai, k vào thì thôi đứng phán xét nói xấu sau lưng. Đàn bà đái đứng là không được. Thôi ae làm hoà đê

Tôi nói là tôi nói 3DIG còn tôi ko vào room ai vào thì vào đó là quyền của họ, kk tôi đái tới đâu tôi tự lo đc. Cảm ơn bác nhiều. KK.

1 Likes

bác 3 Dig còn hoạt động trên diễn đàn ko nhỉ? lâu rồi ko thấy.

Bác có lập trường chuẩn, còn bọn nhổ rồi liếm lại được giá ngon vào đây bô bô cái mõ, lọai đó méo chấp đi bác

2 Likes

Bác mua Dig rồi thì đổi tên nick đi nhá. Ko để tên có phần giống tên Thầy A7

Dầu tư giống như trồng cây. Phải đợi cây lớn dần rồi mới đâm hoa kết trái. Mấy pha chỉnh như kiểu sâu bệnh mùa màng. Cái này f0 cũng hiểu nên sao phải xoắn

Sai rồi! Sao Đàn bà lại kinh tởm? Đàn bà là đam mê của tất cả a e ở đây, có phỏng?. Chửi gì thì chửi ko đc chửi đàn bà!
mà thồi, các bác chửi nhau ít thôi, hoặc cho nhau SĐT alo chửi nhau chán cmn đi… nhắn trên này rác hết cả pic, đuổi chim lợn đã mệt rồi.

3 Likes

Xin lỗi anh em cổ đông dig
thằng Lol kia ngậm mõm rồi tôi cũng bỏ Qua
Cảm phiền anh em mấy phúT vừa rồi

Hồi trc CEO chấp bọn quỹ Pyn xả, giờ thì Him Lam xả, cũng chấp Him Lam xả luôn. Ko bán thì lấy đâu gía đẹp mà mua ?

1 Likes

Tôi thấy người thông minh ít tự khen mình lắm bác ạ. Thông minh phải do người khác công nhận cơ.

cổ muốn đi xa phải thay máu liên tục, cổ đông mới thì mục tiêu giá mới, họ vào 80 thì mục tiêu ngắn hạn của họ phải 140 hay 160 họ mới bán, cứ thế lớp lớp nhà đầu tư mới thay nhau đẩy giá

1 Likes