DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi, ông bạn nick có cả trăm ngàn like, pic riêng trăm ngàn tương tác thì ông bạn về Pic của mình sinh hoạt, đừng đi gây war làm gì.
Mua đc thấp bán được cao thì mừng cho bạn, là bạn có phần nhận định giỏi + có phần may mắn nhưng ai lại nói là ị ra cho người khác?
Nói thế chứ làm gì có ai ăn - ị điều độ được như thế. Khéo mà suốt ngày ị xong lại phải quay lại ăn ấy chứ…
Để cho cái Pic bên này nó bình yên cái.

4 Likes

Thằng đấy nó quen úp bô ng khác rồi.

1 Likes

Vẫn ở đây cùng ae từ 3x. DIG = Đua Is Giàu

Chúc mừng chú anh múc Dig từ 5x chú nghĩ anh đang lãi tỷ lệ thấp hơn chú ko? Anh chúc mừng chú thì chú cứ về pic chú đi. Lại quay lại chào hỏi anh trc khi về mà làm gì. Kk. Còn anh múc amd từ 4 lên 8 anh bán. Xin lỗi flc anh x2 từ đầu năm 2021 rồi. Kk.

Tại giai đoạn trước bác không trao đổi cùng ae

Đừng để vuột mất cô vợ đẹp. Hoa hâu khi chưa đi thi thì ae còn cơ hội, chứ nó mà gả cho người khác rồi thì chớ ngồi mà tiếc!

3 Likes

Flc của anh đây . kaka.

Đề nghị anh Bô về Pic anh sinh hoạt đi… sang gây war làm gì.

Loại chú chắc ăn bô flc của anh năm ngoái đấy. kK.

Anh ở pic a7 đuổi c hó đuổi chim suốt có thấy mặt chú đâu. Kk.

Tặng chú cái ảnh danh mục của anh nhé. Kk.

1 Likes

Nó bị úp bô đầy ấy, toàn mấy thằng chứng cỏ

1 Likes

Anh giải đáp thắc mắc cho chú rồi. Anh đi thể thao. Còn muốn hỏi gì cứ nhắn ăn. Tối anh trả lời chú. Anh cũng hỏi chú 1 câu đợi câu trả lời của chú trong tối nhé. Chú đã nghỉ chứng nghỉ f này chưa? Kk.

Tin đáng chú ý:

Các ông cứ lên trên này khoe upbô người này ngkia làm như tài lắm ấy. Biết đâu cái người bị các ông upbo ấy sau này lại giàu hơn các ông đó. Ai cũng tranh khôn hết phần thiên hạ, ngta đang cười cho kìa.

Á à con cẩu này lại xuất hiện. Lướt lát nhịp rồi vẫn chưa oẳng à con. Lại sang đây sủa à. Cút về nhà đi nhá

Có khi toàn chim lợn vào đỡ giá để Him Lam nó xả, hị hị, ủn píc và ủn đít nào.

BỐ EM CHƠI CHỨNG KHOÁN.

Bố em rất thích chơi ck, suốt ngày ôm cái máy tính. Nhưng chơi mãi chả hiểu sao bố em vẫn nghèo, nhà chả có phải đi thuê . Hàng ngày bố em rất hay cáu, nhiều lúc đập bàn phím đôm đốp rồi chửi đổng cái ông 7 ông 8 nào đó, nguyền rủa cổ đất sập. Đêm đến vẫn thấy bố em hì hụi post bài chim lợn, gào thét đất ảo, bong bóng, siết tín dụng, đất sập… Tính tình bố em rất thất thường , có hôm thì cáu bẳn, ai hỏi gì là bố em nổi điên , cũng có hôm vui như tết, bận rộn cả ngày lẫn đêm, mặt mũi hớn hở .chổng mông gõ máy tính reo hò chim lợn , em hỏi tại sao bố em bảo cổ đất của lão A7 sàn rồi. Khà khà !. Nhưng vài hôm sau…

1 Likes