DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Không yêu xin đừng nói lời cay đắng bác. Môi người khi tham gia đều có một góc nhìn và phương pháp của riêng mình. Em cập nhật cho người cần thôi. Với lại diễn đàn là nơi để thảo luận mà bác. Quyết định là phụ thuộc ở mỗi người.

Kkk. Cứ phải vẽ mũi tên đi lên kịch giấy chúng mày mới thỏa mãn hả ? Kkk

Ranh con, chưa mọc hết lông ống thể hiện cái gì. Ku em giàu từ cái mũi tên xanh đỏ chưa, hay nhảy 10 chết 6, cụt tay cụt chân kkk

Vẽ con mẹ mày cắm xuống mồ nằm sâu 3 tấc đất cho nhanh. Ai chán cứ bán, CP nó tự vận động hơi đâu mà nhìn bảng cả ngày hả ku kkk

Kkk. Dig nó đang vận động đi vào lòng đất đó cu. Ko cutloss nhanh còn cái nịt.

1 Likes

Loại mày rác rưởi ko thể tái chế nên anh ko thèm chấp, kệ cmm sủa cho vui nhà kkk.

hik

Bác nói bằng suy nghĩ của bác. Em nói ý kiến của em bằng hình. Em có làm gì bác đâu mà bác mắng em ghê thế.

:sweat_smile:. Hỗn chiến nên đứng ngoài​:sweat_smile:, bu vào xem dép quăng trúng ráng chịu thôi bác​:sweat_smile:.

Cảm ơn bác. Thôi việc mình mình làm.

1 Likes

Lúc này đa phần mọi người bị cảm xúc lấn áp lý trí nên không phân biệt đuoc ai địch ai ta đâu. :sweat_smile:

1 Likes

Trong báo cáo mới đây, Công ty chứng khoán Vietcombank (VCBS) đánh giá, nếu các cơ quan quản lý có thể phối hợp với Tân Hoàng Minh giải quyết ổn thỏa quyền lợi của trái chủ là tổ chức và cá nhân thì mức độ thiệt hại sẽ được giới hạn trong phạm vi hẹp. Ngược lại, nếu họ vỡ nợ hoặc phá sản, “thị trường tài chính cũng như các ngân hàng liên quan đến việc cấp tín dụng cho Tân Hoàng Minh sẽ chịu tác động lan tỏa mạnh hơn”.

Cẩu sủa cứ sủa đoàn ng cứ đi

image

Rồi tất cả mọi người ai cũng nhận ra thôi kk :grin:

18 Likes

mọi người đang sợ điều gì mà cứ lôi cp bds cp dig ra bán vậy???

A7 ơi

Bán nhanh ko thằng khác bán bạn , đội khác giá vốn toàn 2x 3x , đang chốt lời ko chứ có phải bán lỗ đâu mà lo

1 Likes

Himlam bán mạnh + mọi người sợ xuống sâu nên cắt trước để mua lại vùng giá thấp sau khi Himlam bán hết bạn ạ. Chứ BĐS thì toàn tin xấu, media và chính phủ thể hiện rõ quan điểm kìm chân BĐS và cổ phiếu BĐS.

1 Likes

DIG là một công ty tốt nhưng với lợi nhuận hàng năm nó mang về chỉ vậy thì không xứng giá 100k, bao giờ lợi nhuận trên 2k tỷ / năm mới xứng.

1 Likes