DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mẹ cái thằng HL vác ra bán suốt vậy.

Đáy quanh đây rồi. Bán mất hàng bác ơi.Him Lam x4 tk rồi,mong bán hết nhanh đi cho ng khác cầm để kỳ vọng cao hơn.

1 Likes

Khi nào ln 2k/năm thì k có giá này đâu bác.

DIG nói thật toàn bánh vẽ, kì vọng giá đất. Nhỡ giá đất k tăng, dự án gặp trục trặc thì cổ đông chết sặc tiết

1 Likes

HL bán đi thì mới có giá thơm mà xúc chứ bác, full thì ngồi im, chưa full thì nhặt dần. Qua được đoạn này là thẳng cánh. kk.

1 Likes

Bán xong lỡ nó chạy thì sao???

1 Likes

bạn phải biết là các công ty BĐS người ta làm dự án để bán, chứ không phải bán đất, mỗi năm chỉ bán được một vài dự án thôi, chứ không phải người ta mang hết đất đang có ra để bán đâu. Cổ muốn lên 500k thì phải có lợi nhuận hàng năm tăng đều và quy mô công ty lớn mạnh dần đều. KHÔNG AI VÁC ĐẤT RA BÁN ĐÂU MÀ MANG ĐẤT RA ĐỊNH GIÁ.

Tôi ko rớt 1 cổ. vừa mua thêm dc ít k.

1 Likes

Nói thật, DIG năm ngoái tăng 1 phần do sự fomo của f0, giờ dính vết nhơ rồi, f0 cungz sợ rồi khó tăng mạnh được. Muốn tăng phải đợi dn phát triển

1 Likes

chuyện gi đang xảy ra với dig, ceo vậy các bác?

Thì mình nói là lợi nhuận lên 2k tỷ thì mới có giá 100k mà

gãy e

Sắp sàn chứ có gì lạ đâu, thị trường luôn đúng

Thị trường mà không có lái thì cổ phiếu khó có giao động, mà như vậy nhà nước không thu được nhiều tiền, phải có lái mới là thị trường chứ

1 tuần nữa DIG về 5x. Nhìn mặt thằng Tuấn dig đã đéo tin đc rồi.

mấy cái lợi nhuận công ty bds họ xào nấu dễ lắm bác oi. công ty họ ưng nhiều hay ít cũng đc. Bưng bít hết

chuyến tàu cuối cùng đón cổ đông bds lên toa. đi về miền x3x5 tài khaonr

“Trong các cuộc chơi, phần thắng chỉ thuộc về những người biết tập trung vào sân đấu, thay vì những người chỉ dán mắt vào bảng tỷ số. Nếu bạn có thể thưởng thức những ngày thứ Bảy và Chủ nhật mà không cần phải xem giá cổ phiếu, hãy thử làm như vậy vào những ngày thường” - Warren Buffett

1 Likes

ở nước mình thì có thể xào nấu lắm, nhưng để mạo hiểm xào nấu làm giá cổ tăng đánh đổi khả năng vào nhà đá thì mình nghĩ là khó.