DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mấy tay hay hô hào mõm mới rớt thôi, mà mấy tay đó tk cũng ko đáng gì đâu, còn nhiều ae dài hạn lắm nhé

5 Likes

Chym lợn bao phen trồi lại sụt
Rã rời chiến tướng trở giáo rồi
Xích thố anh hùng không dễ cưỡi
Cầm vàng rồi cũng để vàng rơi
Than ôi ái ố phiên xanh đỏ
Khóc cười cũng bởi có vài lai
Vận thế đang dâng như lũ đổ
Giàu sang còn đợi ở tương lai
Mặc cha kẻ nọ đem ra bán
Thêm tiền thêm xúc chặng đường dài
Kkkk

3 Likes

Tôi vẫn ôm Dig nhé :))))

5 Likes

Cá mập còn nhiều đó, họ ko muốn lên tiếng thôi, nhà đang bao việc.

1 Likes

Đợt trước căng như dây đàn rớt xuống 60 thì dừng, đợt này thì muỗi thôi

Số ôm dài, tàu ngầm mới lắm. Còn mấy ông loe nghoe, chym lợn, hò hét thì như tăm sủi mặt ao thôi :wink:

Lực bán bị vắt kiệt mấy tuần nay, rồi Him lam nó bán gần đây, mà vẫn có lực đỡ, chắc có ai đó đang âm thầm mua lại rồi, vì lượng bán ra lớn thế, nhỏ lẻ thì bị tin tức dọa mất dép hết rồi.

theo tôi HL có bán nữa thì giá tầm 70-72 cũng là đáy rồi, xuống tầm này thì tay to tay nhỏ cá lớn cá bé đều thèm khát hết

Tôi thích nhà đầu tư cá nhân ôm nhiều hơn. Như thế nhà lãnh đạo có thể tập trung thực hiện chiến lược dài hạn hơn :wink:

Thằng ku em này vẫn cay ko đớp đc dig hay sao mà sủa nhặng lên khi thấy cp xuống nhỉ. Nghĩ mà tội nghiệp cho ku, anh nói thật lòng đấy.

Ae tay to nắm dài vẫn còn là e yên tâm.ae để chế độ bỏ qua mãi mãi đối với bọn chim lợn đi cho chúng nó đối thoại với nhau

mình lỡ đu giá 120 bh múc thêm đc không bạn

Công nhận là block hết acc rác đi pic trong sạch hẳn, mình không phải đọc những comment vô giá trị. kkk

bác cứ ở đây với ae là ok, e chưa 500k ko nói chuyện.

1 Likes

Tâm lý cổ giảm ai cũng có chút hơi buồn nhưng đã xác định đúng nghĩa là đầu tư vào dn tốt đi cùng nó chặng đường phát triển xoắn j 3 cú này

Đúng rồi bác ơi.cho chúng nó hot thoải mái.chỉ có vài thằng nó để chế độ ko công khai thì ko block được chúng nó thôi

DIG ít bửa cần tím 2 phiên thì dân chúng nhào lại đầy mà

1 Likes

Tâm lý bầy đàn, fomo, những lúc cổ điều chỉnh, dc giá đẹp ko vào xúc, lúc nó chạy lại hoa mắt lên, rồi fomo, rồi nó lại chỉnh cho, lại quay ra chửi bởi ông này ông kia lùa gà, tiền của mình mình quản trị, tầm chưa tới lại đòi có tiên ăn nhanh và ngay thì làm j có.

1 Likes

1 cổ tăng từ 1x 2x lên 120 rồi mà vẫn có người mơ mộng 400 500K. Hài thật

Giá quá rẻ rồi, xúc múc thêm gia tăng tích lũy đi ae.