DIG hành trình đến 500k không còn xa!

24 Likes

đó là cách nói thôi, đâu cần phải để bác thấy thị giá 400 500.

Ối DIG hành trình 35k

Người tính đâu bằng trời tính

3 Likes

Bố mày vẫn diz vào mặt mày , con lợn mõm à

Đội LFI chốt lời ghi nhận lợi nhuận 1 đống , đội Himlam cũng chốt lời thu tiền về 1 mớ , cuối cùng trên tàu cũng chỉ còn anh em nhỏ lẻ chúng ta

1 Likes

Sao có thể nói vậy bạn, tiêu đề pic là kỳ vọng tương lai, 5xx là sau khi chia tách các thứ mới như vậy. Nếu bạn ko chơi hoặc ko tin thì bạn cứ mua thử 10 cổ và giữ đến năm 2025 xem có đúng như vậy ko nhé. Tôi tin cuối năm 2025 DIG là một thế lực mạnh

Thiên thời rốt cục cũng ko chống dc thiên đình. Thầy cứ hô mua mà ko dạy quản trị tài sản. Trơ mắt nhìn cổ rơi từ 120 về 60. Giờ lại từ 100 về 60

1 Likes

Xúc thôi chiều xanh ngát!

DIG như một con dao rơi, mua 87, vừa 73.8. Mà vẫn tụt, thôi lại chờ em nó ga 60 vậy hic. Kinh dị!

Nhặt đc thêm và thêm sẽ nhặt kkkkk

Chờ DIG về 50k sẽ mua ủng hộ A7 100 cổ.

1 Likes

Mạnh quá bác!

1 Likes

Himlam thoái hết ắt sẽ tự hồi. Anh chị em margin thì bơm thêm tiền vào đỡ call. Còn đâu dư là xúc.

1 Likes

Thoát dig lâu rồi nhưng giá này rẻ quá vào ủn đít mới dc.

Xích thố đang vào và băng qua vùng địa hình phức tạp hiểm trở mà mấy con ngựa cỏ ko thể làm đc. AE cưỡi nó thì cần ngồi chắc và cầm cương thật chặt. Vẫn ở đây với AE từ 3x, DIG = Đua Is Giàu

1 Likes

Ở đời tiền không dễ kiếm, làm giàu càng khó, nhất là với những người tầm nhìn có sương mù. Bình tâm lại, bớt tham lam đi, bỏ tư tưởng dỡ nhà người khác về làm WC nhà mình. DIG sẽ là một mỹ nhân, nhưng hiện tại chúng ta đang chăm sóc cho cháu nó lớn, ai muốn chén luôn là phạm tội giao cấu với trẻ vị thành niên đấy, lượn chỗ khác chơi đi.

DIG liệu có về 3x ko?

Đã giải ngân thêm 1 ít ở giá 77

A e cũng rơi rụng kha khá nhỉ