DIG hành trình đến 500k không còn xa!

LFI chốt lời ở đâu bạn chị hộ. Trên báo cáo hợp nhất khoản đầu tư tài chính còn nguyên.

Em vẫn luôn tin theo thầy , chưa rớt cổ nào. Vì có lợi thế giá vốn 4-5x nên chấp Cl thầy ạ.
mấy hôm nay gom thêm được ít vàng giá rẻ thầy ơi

kkk

8 Likes

Có nhé; mua giờ sẽ đc thưởng 30 kkkk

Ko xúc là có lỗi với vợ con nha bác kkk

Ae cầm nhiều hàng thì vẫn vào đây để trấn an tinh thần ae mới vào.ae nào trót đu giá cao thì bình tĩnh xem xét lại lý do mình mua.vào đọc cmt chim lợn nó doạ cho 1 tí lại kèm xem bảng điện đỏ giảm liên tục là ấn bán đi đấy.chúc ae kiên trì thành công qua đoạn này

3 Likes

Thiếu bác tainguyen diệt chim lợn nhưng ae mình vẫn ở đây và đặt niềm tin mạnh mẽ vào DIG
Tôi mua dig lúc 4-5x, đợt nó chỉnh về 28-29 đã nếm đủ mùi vị cảm xúc nên mấy khúc cua này ko ci nhê. Mới vay thêm được 500 chai, gom nhặt thêm. Canh cỏ hay đỏ ngực 3 năm nữa biết thôi kkk

1 Likes

Phải có những thg nó phá nó bán giá thấp thì ai muốn mua mới mua đc giá rẻ, tay to họ mới vào tiền đc :grin:

14 Likes

Ae mới vào chưa có lợi thế giá vốn nên dễ bị tâm lý khúc này. Các ae đã trải qua cung đường DIG vào tư vấn cho ae vào sau yên tâm nhé. Cần chắc kim cương ko cho rớt khúc quyết định giàu sang như này bác ơi kkk

1 Likes

Thơm ngon quá . Tôi hết tiền rồi nhìn giá thơm mà ko còn tiền nhức nách không chịu được

2 Likes

thống kê hàng ngày thì lượng hàng Him Lam bán có tổ chức khác cân hết, lượng dư lại cho nhỏ lẻ mua là rất ít.

2 Likes

Mấy nick mới vào kêu gào lỗ thì 1 nửa số đấy là chim lợn ko có hàng vào phá đám đấy.bọn tiểu nhân cố dìm sâu để vào thôi.ai có can đảm thì nắm giữ.vận mệnh giàu nghèo trong tay mình.sau này nghèo đừng đổ tại số.

Em cũng y như bác! Lần gần nhất vào thêm là 9x rồi.

1 Likes

Lần gần nhất e vào 96.kệ thôi.lỗ ảo lo gì.nếm đủ mùi từ trước tết rồi.giờ là giai đoạn quyết định vì tin xấu đã ra hết rồi.thị trường tương đối trong sạch rồi.các đội lái và bọn tung tin láo cũng k dám hoành hành nữa.thắng hay bại là do bản thân mỗi người.chúc ae thành công

2 Likes

đây e cũng thêm 9x đây, điếc lác rồi nên kệ thôi

1 Likes

Dành cho a e nào đang mua DIG theo A7.
Đây là lời khẳng định cho bọn chim lợn nói A7 quay tay thoát hàng.
Nói thật chứ A7 có là thánh thì cũng KHÔNG THỂ mua đáy bán đỉnh trong ngắn hạn, ông ấy chỉ có thể nhìn được tiềm năng doanh nghiệp và đủ kiên nhẫn, bản lĩnh chờ doanh nghiệp lớn lên.
1 lần nữa: a e nên xác định rõ mình theo trường phái nào, Đầu tư dài hạn hay lướt ngắn hạn (mình không nói cái nào tốt cái nào xấu, cứ cái nào kiếm đc tiền cho a e thì tốt thôi). Nhưng đừng có MUA THEO NGƯỜI ĐẦU TƯ DÀI HẠN nhưng sau đó LƯỚT THEO KIỂU NGẮN HẠN → Bốc mả đấy…

8 Likes

Đúng rồi bác. CL hay ai nói gì kệ bà thôi. Tiền của mình thì mình tự lo. Được hay mất tự chịu!

Sáng giờ nhặt thêm được ít, từ từ sẽ có kết quả đẹp.

Quá chuẩn bạn, đầu tư dài hạn nó cái kỳ quan lãi kép mà ko ai để ý, cứ thích giàu nhanh, nên người ta nói nhanh mà chậm, chậm nhưng lại nhanh đó, để ae bình tâm mà mở tầm nhìn.

1 Likes

tụi nào đó đè giá gom hàng HL… mình theo dõi tổng hợp khối lượng mua bán của tổ chức hàng ngày, ko có gì bất thường kiểu tổ chức bán và cá nhân mua hết. HL bán ra và đang có tổ chức khác mua.

6 Likes

Chuẩn r.mua bán là do mình.tham gia vài tháng là biết hết bài lũ chim lợn r mà bác.nên chán chúng nó lắm rồi.