DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hl bán hết sẽ ko còn hàng để mua đâu

Vâng chúc bác thành công.

1 Likes

Ko mua gom thêm thì nằm im là sống bác ơi. Còn có thêm tiền múc thêm là auto giàu kkk

Himlam kẹt vốn cho dự án của nó, nên bán là chuyện quá bình thường, himlam rất tiếc khi bán dig giá này nhưng vào thế kẹt. Chứ nó chủ thoái vốn thì đâu ngu gì bán giá thấp bao giờ. Vậy mà luc chim lợn vẫn hô hào được. Ae vững tâm lý khúc này nha

Xả kho hàng khuyến mại

Quan trọng là ai đang mua của Him Lam, mình chỉ cần biết đó ko phải nhỏ lẻ mua là ok.

1 Likes

Nhân cách thầy a7 khiến ae luôn tin và theo.
Thầy ko dạy ae tư duy lướt lát t+ ăn line ăn li.
Nên chấp chim lợn chửi vả. Ae càng phải vững tay giữ vàng

Giá này thì nằm im đợi hồi thôi ae . Giá này có thằng nào ngu mới bán đó là thực tế. Chỉ tiếc không có tiền để nhặt thêm . Tôi chỉ kỳ vọng cuối năm giá 9x 10x sau chia các thứ thì lãi hơn bất kỳ làm việc gì khác rồi . Với lại đối với DIG đỉnh của nó là năm 2025 , lúc này các dự án ra sản phẩm bán đắt như tôm tươi kkk

1 Likes

có người bán ắt có người mua. Nhỏ lẻ hay tổ chức đợi hồi sau sẽ rõ bạn nhé. Tạm thời cung tăng đột biến điều chỉnh là chuyện đương nhiên.

1 Likes

Em vẫn mua nhịp giảm này tiếp bác, có điều không còn nhiều vốn để gom giống nhịp giảm trước, có bác đồng hành cùng anh em. :+1:

1 Likes

Khả năng himlam không bán hết, vì bán xong biết mua gì bây giờ, hị hị, thiếu tiền bán tí vậy.

1 Likes

Ko mua cp giảm lấy đâu hàng bán giá xanh

Em mua giá 120 giờ nằm im chờ chết🥲

Đôi khi không làm gì lại có nghĩa là “đã làm rất nhiều” rồi! kkk

3 Likes

Nằm im chờ quả ngọt chứ bác nói gì thấy tương lai mù mịt thế

Qua tuần mà không tăng là em bị call margin. Nên suy nghĩ hơi tiêu tực chút bác ak. Đi nửa cái sổ đỏ nhà em rồi

1 Likes

Theo thống kê đến ngayg 14 himlam ban 15 triêu cp rồi

2 Likes

như này ko ai dám mua, cầu yếu

Cho mình xả phát nhé . Dịt cụ thằng lol himlam

1 là nộp thêm tiền vào, 2 là cắt bớt đi cho hết Mg. MG DIG đáng bao nhiêu đâu bác. Đau 1 lần thôi. Rồi tha hồ thích ôm tới đâu thì ôm. Cuối năm mở tk ra là quá bất ngờ.

1 Likes