DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mẫu thuẫn quá em ơi,

2 Likes

Thiếu số 1 bác ạ.🥲

4 Likes

chắc ông này mua kiểu kim tự tháp ngược rồi bác, lên 120 đu tổng lực

Cảm ơn bác. E đnag tính chiều hạ chút margin. Chứ vợ k cho tiền thêm nữa rồi

1 Likes

Dm đừng bán nữa

Tuy nhiên, có thể Licogi 14 cũng thường xuyên trading các cổ phiếu này trong quý IV để ghi nhận lợi nhuận, bởi tại mục phải thu ngắn hạn, Licogi 14 có hạch toán 90 tỷ đồng vào “Tiền bán chứng khoán chờ về .
Ngoài LFI , L14 cũng có đầu tư trực tiếp CEO và DIG , tại thời điểm 31/12 có bán gần 100 tỷ DIG và CEO tiền bán T3 đang chờ về .
Đấy chỉ mới nhìn thấy 1 phần thôi , nên DIG trong 3 phiên 29 30 31 3 phiên đấy đều giá đỏ ,sau đấy kéo thêm 1 nhịp nữa là tới Himlam bán , xong là đổ 1 cái ào xuống 60 , xuống đấy biết đâu lại gom lại làm nhịp mới .
A7 nói đúng A7 ko lướt mà có mỗi L14 , LFI lướt liên tục thôi :rofl:

1 Likes

bọn nó lỡ dính rồi bác, h cố hô hào để có người mua thôi, khác gì bọn đa cấp đâu

Biết cái lol gì mà phán

1 Likes

Hết ngày hôm qua HL đã bán được 15.157.300tr cổ. Vậy khả năng hôm nay bán thật lực hoặc nốt thứ 2 là đủ 20tr rồi

3 Likes

Số liệu này bác lấy ở đâu đấy ạ :smiley:

Số chuẩn đấy bác nhé

2 Likes

thầy a7 cmt là ko lướt lát . Đề nghị ae trước khi đánh giá cmt ko mang ý kiến quan điểm cá nhân tiêu cực lên topic.

Ổng phán như đúng rồi. Lúc thì hô hào khí thế như cổ đông dig lâu dài. Lúc cmt như cc . Ko biết ổng là chim lợn trá hình ko chừng kkk

2 Likes

Công bằng mà nói cái thế của tay to nó khác nhỏ lẻ bác.
Tay to ra vào nó không thể linh hoạt như nhỏ lẻ được, họ đi cả mấy trăm k, triệu cổ phiếu là giá cả tin tức biến động loạn xạ ngay, nên tay to ngồi im là hợp lý, nhảy ngu đến lúc cần gom lại đéo đủ hàng mà gom, chứ không phải họ chê tiền, không muốn tối ưu lợi nhuận.

Còn nhỏ lẻ thật ra tôi nghĩ vẫn nhảy theo sóng được, nhưng nói hoài rồi, rủi ro đi kèm phần thưởng, ai nghĩ mình đủ trình thì làm. Tôi ko giỏi TA nên tôi nằm im. :slight_smile:

PS: ngoài ra kinh nghiệm sống của tôi là tin những gì ông 7 nói, ổng nói không bán thì là không bán, hỏi mà ổng không nói gì thì là câu chuyện khác. Đó là cho các bác muốn hỏi, chứ chưa chắc ông 7 bán tôi xả theo ông 7. :slight_smile:

3 Likes

[quote=“TranCaiBap, post:31710, topic:69441, full:true”]
Hết ngày hôm qua HL đã bán được 15.157.300tr cổ. Vậy khả năng hôm nay bán thật lực hoặc nốt thứ 2 là đủ 20tr rồi
yeah, chuẩn, sáng nay hơn 2tr cp nữa rồi, chiều nay DIG xanh lai
anh em DIG hold chặt hàng và khời nghĩa

3 Likes

A đ.ù, nó bán nhanh thế, hơn 15 chai cổ rồi à , tôi cũng ko theo dõi thường x uyên lắm, chắc nó dự định bán 20 chai thôi :rofl:

Số liệu mua bán từ báo cáo công bố của L14 đấy bác , công bố rõ ràng , em có dám phán gì đâu , tới 31/03 này lại công bố tiếp lúc đấy bác xem số liệu mua bán , số lượng nắm giữ thay đổi sao nha bác ,

VPS cũng hết mẹ Room rồi, sáng nay sức mua còn cả đống mà VPS nó không cho múc, mẹ nhà nó :frowning:

1 Likes

nhưng nó có anh 7 thần thánh nên nó vẫn là vô đối nhé,

1 Likes

Nó có gần 50M cơ. Chưa xả xong đâu