DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lão này qoách tỉnh thật, thính đấy …có ăn là thấy có mặt ngay, chúc mừng cụ Pô lẻn tàu

2 Likes

Bác upbo phân tích chuẩn này. Tính ra DIG vì có danh A7 khéo thành ra lại thành cổ tăng ít nhất dòng. Đừng nói là so với cổ bds khác mà so với toàn thị trường 1 năm qua cũng là ít nhất. Nôm na là thua thị trường, chả biết nên vui hay buồn nữa ha ha

Vẫn cầm nắm chứ bán ở đâu ra. Tào lao vcl

1 Likes

Thôi đi ra đi thanh niên đầu cơ. Lượn nhanh cho nước nó trong

1 Likes

Kệ nó đi, đầu óc đell có tí nào cứ vào sủa bậy sủa bạ

1 Likes

Bọn này nó đang nghĩ, các cty đầu tư ck phải bán ck đi lấy tiền mặt về mới hoạch toán dc ln trong bctc, theo mình dc biết thì ko cần phải bán để hoạch toán

HL dự kiến sẽ bán thoả thuận. Vậy họ có đối tác để bán chưa nhỉ. Tình huống không có đói tác họ đưa sang bán khớp lệnh.

Thiên Tân

2 Likes

Đúng là loài kí sinh trùng bẩn thỉu ! Ko có cổ thì chim có rồi lại húp lấy húp để !

Cũng có khả năng thiên tân sẽ thoả thuận với Hl

2 Likes

Ko biết sao mọi người chửi bác quá, nhưng bác nói giá này quá thơm là hợp lý nề. Giá này chẳng cần ai hô

Ko cần bán, sang tay đảo là hạch toán đc

1 Likes

Tại sao ko cần bán thoả thuận, bác nói rõ hơn được không?

Nếu bạn tin vậy thì nên cầm sổ đỏ múc tối đa đi bạn

Tìm hiểu đi, ngày xưa A7 cũng có nói rồi

Thằng Q nó hại anh em cổ đông DIG quá, mình nó làm sóng gió bao phen kkkkkk

Hoạch toán tại thời điểm hạch toán với giá thị trường là được, cần gì phải bán, có phải công ty tự doanh chứng khoán đâu

1 Likes

Lại một thằng ngu cho hay

Him Lam nó bán để làm dự án, nó cần tiền nó bán thì kệ nó thôi. Tay to cân hết rồi

Tại thời điểm 31/12 L14 đồng ý vẫn nắm DIG và CEO , tuy nhiên đã hạ tỷ trọng bằng cách bán CP , tính tới thời điểm 31/12 L14 có 1 khoản gần 100 tỷ tiền bán CP đang chờ về , vậy là bán lướt DIG với CEO chứ gì nữa , báo cáo công bố rõ ràng như vậy rồi .

1 Likes