DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Toàn chém linh ta linh tinh. Nó bán kệ nó, mua bán gì là quyền ngta.

1 Likes

câm mẹ mày mõm đi

1 Likes

Tôi ko chửi bô nhé, tôi vẫn nể bô về kĩ thuật.
Nhưng đợt chí phèo trước tết thì hơi khắm hahahaha

Chiều nay , thứ hai… mà có trong khớp là lệnh thoả thuận thì ae sẽ không có hàng mà mua.

Thôi, bác mua cứ mua, khi nào ăn hãy nói… bác cứ hô mạnh thế này tự nhiên tôi lại thấy lo lo…kk

Làm gì có chuyện 1 năm vừa rồi DIG tăng ít nhất dòng bđs? bác có nhầm ko?

Bác nên mừng, vì bô vào là có thể đáy rồi, bô bắt đáy khá chuẩn đấy, lúc nào bô chim lại nhào vào chửi bô sau há há há

3 Likes

Tình hình là các cmt gây war gây hiềm khích cá nhân chửi bới mong ae mạnh tay cắm cờ để cho đội ngũ mod có công ăn việc làm :grin:

11 Likes

5 Likes

Mút tổng lực ….

hình ảnh
Thằng này khốn nạn nhĩ

Hôm trước tôi lướt 1 vòng các media, bắt đầu thấy tần suất tin dày hơn nâng bi bđs, nên dự đoán bđs có thể sắp được hỗ trợ lại rồi, tôi còn nghĩ hôm qua là đã phi rồi cơ, :rofl: nhưng có thể phải 1 tuần nữa nhỉ bác? :slight_smile:

1 Likes

Hnay lại về với cát bụi rồi, qua 11 cây sàn đến giờ vụ Him Lam xả thì khác gì nhau. Ông nào đi họp hđcđ cho tôi nhờ ít mắm tôm lúc giới thiệu Him Lam nhé.

3 Likes

Môn đọc hiểu của tạo lập , bốc cờ, chiên gia thổi nến hơi kém . Nên hoảng loạn và chuẩn bị cắt ngay bẹn

Giá rẻ nhắm mắt xúc, mở mắt ra auto giàu

lái đang cố đỡ để ko thủng nền 70, nếu thủng sẽ về ga 60

Him Lam sắp rời xa DIG vĩnh viễn rồi anh em thắt dây an toàn cho chắc vào

1 Likes

Tới 07/04/2022 nó còn nắm tới gần 45tr nữa , nó bán hết mẹ cọc này thì DIG về 4x luôn , cổ đông lớn mà bán thẳng qua sàn thì chịu luôn rồi , đội ông Tuấn ko mua thỏa thuận lại thì đến chịu luôn , hàng free loat ngày càng nhiều , sau này càng khó kéo lên

Thế nó xả luôn 5tr cổ luôn hôm nay đi, đằng nào cũng sàn :joy:
Cũng cay thằng Him Lam, nhưng thật ra sâu xa nằm ở mấy vụ bắt bớ & siết trái phiếu gần đây.

1 Likes

ông tưởng bữa giờ k có ai múc hàng của Him Lam ói ra à. Nó xả bình quân mỗi ngày 2-3 triệu cổ, bằng thanh khoản cả ngày bình thường. Nếu không có người âm thầm húp hàng của nó thì bữa giờ đã xảy ra hiện tượng kẹt sàn rồi. Nhỏ lẻ ở đâu mà húp nổi của nó lắm thế. Chủ yếu là người bữa giờ húp là ai thôi. Là chủ tịch hay một bên khác. Cái đó từ từ sẽ rõ.

1 Likes