DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG trước thằng THiên Tân bán xong nó phi từ 3x đên 1xx , chỉ chết F0 thôi :))

Đè nó mạnh vào, nên nhớ doanh nghiệp vẫn phát triển từng ngày.

4 Likes

Mày đợi đến Noel 2031 nhé. Trẻ ranh.

1 Likes

Mấy con lợn hô trong tuyệt vọng =)) quay lại ổ Bank, FLC của chúng mày đi

Nói nó đổi tên thành Noel2031 luôn.

Bật luôn thì tốt, mà về 2x càng tốt. Lại đc lên thuyền giá gốc nhé.

Tổng đúng như bác @TranCaiBap đã thông tin. HL đã bán 15,157,300 cp tính đến hêt ngày hôm qua. Hôm nay dự tính bán 5tr tổng đã bán khoảng 20tr. Nếu đung thông tin bác đăng HL đã vay 12tr + 20tr thỏa thuận từ ct thì chỉ trong thứ 2 hoặc thư 3 HL sẽ thoái xong. Gía xuống vậy rồi hold thôi bán gì nữa các bác, ko thủng 6x.

12 Likes

Cuối tuần rồi, dẹp chứng cháo đi anh em ơi,
Đưa vợ con gia đình đi chơi vui vẻ
Tuần sau sẽ có mấy a bộ đội xóm này ra đưa a e về bờ.

5 Likes

Dựa vào những thông tin tôi có được hiện tại, tôi đoán định một con đại sóng nữa sắp sửa xuất hiện.

Trước mỗi trận sóng lớn xảy ra dòng nước đều sẽ rút đi rất cạn.

Ai nhìn ra cơ hội thì người đó sẽ giàu sang. Thời điểm này mang tính quyết định. Tầm nhìn, đẳng cấp nằm ở giai đoạn này đây!

8 Likes

E thì ko có đoán như bác, sắp sóng thần hay chưa sắp, e thì chỉ biết ôm lì hết chu kì đến 2025 tính

4 Likes

Tin gì vậy Ông Thọ?

Vẫn theo dõi sếp rất sát

Mình nghĩ hôm nay đáy rồi, không đến đáy trước đâu bác

3 Likes

Theo thông tin là hôm nay Him Lam bán 7tr nữa, còn ít sáng thứ 2 bán nốt là đủ nhé. Sắp tới công bố tổ chức mua sll lại phải phi thôi

5 Likes

Để bán 7tr4 cp nó phải bán rồi múc lại 1 ít, rồi lại bán, rồi lại múc lại 1 ít… Cứ như thế mới phân phối được bác nhé.

2 Likes

Hl bán hết mịa đi, tra tấn anh em cổ đông mất ăn mất ngủ.

1 Likes

20tr thỏa thuận có chắc chắn k bác

AE cứ yên tâm, trc đại hội không khí tưng bừng nhé, 7 ngày nữa họp rồi

1 Likes

Không phải như thế bác nhé, lực cầu rất tốt, bán bn cũng có người mua hết, đợt tới sẽ công bố nhiều bất ngờ đấy. Bán công bố thông tin đàng hoàng có gì đâu, ko phải bơm thổi phân phối theo kiểu lối mòn tư duy trading bác nhé. Anh đừng cố đoán đáy làm gì cho mệt người, nhìn vào đích đến và kì vọng, cuối năm có giá 200k cho ae ăn tết, yên tâm. Trc đại hội đang xếp ghế thôi

3 Likes

Lâu rồi ko được bài bác viết, chuẩn men