DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ý em là chị ấy bán phiên hôm qua đấy bác, thấy đang PR cho C69

3 Likes

Có người bán như thế tàu mới nhẹ và chạy mượt bác à. Lái cướp hàng hay lắm đội TA phục sát đất kaka

1 Likes

bọn nó cà khịa nhiều a e mà kg phải mỗi tôi đâu bác à, chứ a e ở đây theo lâu rồi ai với ai đều biết mặt tự nhiên mấy hôm rồi lòi ra mấy chú lạ hoắc là biết rồi bác, cũng quen rồi bác ạ kkkkk

1 Likes

thôi dù sao thì cô ấy ( nếu là nữ) cũng gắn bó, đồng hành cùng anh em một thời gian tương đối, chúc cho Dao Ngoc gặp nhiều thành công trên chặng đường sắp tới, nếu có quay lai DIG thì welcome. ( rất nhieuf người mua dig giá 3X bán 5X giờ lại phải đu 6X rồi)

3 Likes

Hổm nay e xem youtube thấy mấy ông phân tích kỹ thuật đồn đoán mô hình hai đỉnh, bảo xuống tàu các kiểu :rofl::rofl:

1 Likes

Khôn sống vống chết, cho next đi cụ
Ae DIG cứ nhìn vào đây

Một nhà đầu tư đếm cua trong chậu cực kỳ khiêm tốn.
Lưu ý DIG có MƯỜI BA NGHÌN HÉC TA quỹ đất

5 Likes

tôi mua 3X có cha bên VPS còn vào nói mô hình tam thái tử đổ sập, đổ đâu không thấy chỉ thấy tăng như điên, dẹp bố ptkt đi với DIG

3 Likes

Lái PTKT lùa hết T+ out hàng rồi, PTKT là mất hàng hết kaka

2 Likes

Cầm con dig này nhìn dài hạn ok lắm mà mấy mọi người cứ xem từng phiên từng phiên đỏ là chửi nhau om tỏi. e vào xem các cụ chửi nhau chả buồn cmt

2 Likes

vốn nhỏ mà theo đúng tầm nhìn và vào đúng rốn tiền thì từ từ cũng sẽ lên tầm cao mới e nhé kiên trì và sáng suốt

1 Likes

Cho bọn nó chym thoải mái cụ
Đừng kiểu kiếm cớ hạ nhục ai đó là được
Toàn bọn ăn xổi, tiểu nhân đắc chí, ghen ăn tức ở

em F0, giấu ck rút hết tiền tk all in DIG, đỏ hay xanh lúc này mặc kệ hết, cái mình theo là hành trình dài

4 Likes

Chim lợn bán xong mất hàng kêu nhiều lắm bác, đi chim lợn cho giá giảm vì bán xong đợi giá thấp mua lại nhưng đời đếch như mơ, lái cướp luôn và không ngoảnh đầu.
Thế là 1 thế hệ chim lợn mới cứ nối tiếp nhau ra đời kaka

2 Likes

nói chung a e lúc hoạn nạn mới biết mặt nhau nhưng trong ck lúc cp lên mới biết là a e, vì lúc đó CL nó lặn về tổ hết, còn ai bán thì bán cụ nó rồi còn ai giữ thì mới vào hô đc kkkk

1 Likes

DIG có 1 kho tiền khổng lồ. cạn vol không ai bán nữa, thằng nào muốn véo tý thì phải ủn giá cao thui, thế là nó lại phi mút chỉ, lý thuyết cạn vol ngược lại với nổ vol của broker

3 Likes

cứ lình xinh thế này cả tuần sau nữa là ai không chịu được nhiệt sẽ out hết thôi. Rốn tiền quốc giá mà sao mọi người không thích trú ẩn hay sợ bị giàu

em nghĩ là tâm lý k vững, nghe CL nói sốt ruột quá out thôi

mình mới vào ck từ t9 lúc đấy 31 gom đến h mãi mới đc 40k dig chủ yếu xem nội tại doanh nghiệp nó tốt thì mình vào thôi chứ xem các bố chim lợn nó hót thì chắc toi lâu rồi may vào học hỏi gặp luôn tư duy cụ a7. giờ chỉ có nằm im chờ dig làm dự án thôi

2 Likes

Mua bán tùy mỗi người, quản trị tài khoản thấy rủi ro ko yên tâm thì bán, nhưng bán xong đừng quay lại chim lợn là ok, như bạn Đào Ngọc vậy là được.

2 Likes

1 đống trước hô hào rồi ôm dài hạn các thứ sau nhịp này rớt hết xong khớp tâm lý k dám mua lại, thế là thành chim lợn kaka

2 Likes