DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chim lợn đa số là mất hàng , xong chờ giá rẻ mua lại haha

31 Likes

Cầm DIG lâu thì chấp chỉnh, chấp lái, chấp hết cả úp bô. Sau đua lệnh thì lại phải mua lại giá cao hơn thôi. Mà có khi đó có khi sợ lại không dám mua lại nữa

2 Likes

suốt ngày nó kêu sập mới hạ ai mà tâm lý ko vững thì ko bán mới lạ

Chuẩn rồi bác, chim lợn có mục đích cả. Chủ yếu là mất hàng xong đi dìm hàng tạo tâm lí xấu để ae bán nhưng CP nó cứ lên. Chim lợn thành ra bán đúng đáy thế là ngày nào cũng kêu kk. Xong tới khi CP tăng trở lại thì lại mất hút vì mất hàng.

2 Likes

Làm gì có giả rẻ mà mua bác, rẻ là ae thi nhau vào húp rồi

nên sẽ vẫn mãi là F0 ở cái thị trường này

Hnay đóng giá 68,3 quá đẹp, mai ATO các con zời lại đua kkk

1 Likes

cụ cứ nhìn cái dn họ làm ăn ntn, nội tại dn có gì. cứ nằm mà chờ là hái quả thôi. f1 fo kệ họ

1 Likes

Mấy hôm chim lợn kêu nhức cả đầu.cầm cổ tốt giá tốt ko margin thì điếc.em đang làm như thế nhé các bác.

1 Likes

Mai nhảy GAP cái lại cong đít đua lệnh, nhưng đội quân thiên triều đã cầm hết hàng, quỹ cũng nắm giữ thế là cung ra nhỏ giọt mà cầu thì quá lớn lại cong đít ủn CE kkk

1 Likes

Thôi cuộc vui nào cũng có lúc phải chia tay, vậy nên chúc chị ấy hạnh phúc cùng nhóm anh LCTV vậy. Họ cũng người phàm mắt thịt, nên có lãi thì bảo vệ thành quả là vui vẻ rùi. Em có ý kiến là ai muốn chia tay DIG thì nên chào ace trong pic 1 cái để ace biết mà chúc mừng trong niềm vui với nhau ạ! Em cũng không biết khi nào em đi, nhưng khi em rời pic thì em sẽ báo cáo thánh A7 & ace ạ!

10 Likes

mỗi người 1 việc thôi cảnh thì vẫn thế nhưng sẽ người còn người ra đi chỉ có tầm nhìn là còn mãi, kg ai đánh ck thành đại gia mà đi lướt ra lướt vào đâu đặc biệt là a e vốn nhỏ thì tuyệt đối kg nên lướt quá nhiều đã mua đc siêu cổ là nắm cho đến cuối chu kỳ

3 Likes

Đi ngủ cũng giàu, cần gì làm nhiều

2 Likes

em bị tiền đình , nhìn chart đau đầu lắm, nên đọc sách thầy tự nhiên thấy ít ra k biết đọc chart thì vẫn có cách chơi khác

hồi vào DIG mấy ng bạn cứ bảo phân phối, e nghĩ mặc kệ, em phải tin vào lựa chọn của mình

5 Likes

DIG di ngang, giu gia tren cao, khoi luong cang ngay cang thap dan. Co the phien mai, hoac dau tuan sau test dinh.

1 Likes

Kết phiên như này mai lại cong đít đua lệnh hết rồi, đi 1 vòng diễn đàn thấy nhiều chim lợn và nhiều bác nhảy tàu, như vậy quá trình thay máu cổ đông gần như đã xong. Tháng này có thêm cổ đông mới là quỹ. DIG - Top 2 tập đoàn BĐS lớn nhất tại VN.

1 Likes

Hình như phải cao hơn. Rnav DIG tầm hơn 500K tỷ.

1 Likes

Mấy nay e mua dig bằng margin ổn ko các tỉ phú tương lai