DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi tin các cổ đông dài hạn của DIG đều là những nhà đầu tư Thông Minh, Không phải ngẫu nhiêu mà AE lại ngồi cùng mâm xơi trọn mâm cỗ

4 Likes

mới đc 1 tỉ cụ ạ chưa ăn thua đâu

1 Likes

Tối nay mà chủ tịch tuyên bố mai ce, thì CL ngày mai đua như xe F1 ấy.

Kg phải mẫu hình vai đầu vai ngược đâu bạn, nó chỉ là nền tích lũy quanh 68 thôi bạn nhé

2 Likes

Cỗ mới đang xào nấu, bày mâm, chưa xơi, từ từ…

1 Likes

Mai quỹ mà công bố cơ cấu DIG thì lại có giá rẻ để mua và có chim lợn nha :))

1 Likes

cơ bản phải đeo dây an toàn, không nghe nhiều, không nhìn nhiều. rung lắc sóng to. sợ mỗi sóng DN có biến thôi

1 Likes

Ok bác :laughing:

1 Likes

Y như đợt cơ cấu quỹ vùng 34 nha các bác ^^, sẽ có đè giá thui :)) chuẩn bị xèng mà hốt theo đội nhé

1 Likes

Hiểu về doanh nghiệp, hiểu lãnh đạo, hiểu vĩ mô …+ với 1 chút lỳ của trâu bò, đó là thuốc chấp tất cả các loại chim chóc, thế thui, giàu có nó cũng có cái giá của nó

3 Likes

Dạ, PE thấp có nghĩa là kỳ vọng thấp. Bơm tiền thế này thì mua PE thấp có khi lãi chả bằng gửi tiết kiệm :grinning:

3 Likes

Em F0 mà khôn thế không biết. DIG là hành trình dài hạn đến thành công, đến siêu xe, biệt thư, du thuyền, không thể khác được. Xin đi cùng DIG, đi cùng chủ tịch Tuấn và A7 đến hết chu kì quyết không dao động lăn tăn.

3 Likes

Mình tin tưởng cách nhìn cp của A7, ngày xưa đánh ptb, cap mình rất ngưỡng mộ

2 Likes

nhờ các video và sách của thầy đó ạ

1 Likes

Tôi biết nhiều AE giàu nhanh x2x5 TK trong thời gian vài tháng sau khi gặp A7, AE không phải là F0 đâu, là vì Tư Duy A7 là miếng ghép cuối cùng AE còn thiếu trên TTTC thui, chúc AE gặt hái nhiều thành công, thanks

6 Likes

A7 chọn CP còn lại là đội quân thiên triều chỉ việc ngồi yên đợi thành quả.

1 Likes

Cl lên tàu DiG hết rồi nên hết gáy rồi

chuẩn bác. Tiếc là em biết hơi muộn :(((

1 Likes

nay tưởng CE mà ko vượt đc nhỉ. Hy vọng mai vượt 70.

hnay đóng 68.3 = lộc phát tài. lái biết chọn số đẹp phết =))

1 Likes