DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bình tĩnh bác

Có khi nào mai nó thành 38.6 Tài phát lộc ko =)))))

sang tháng 1 có giá 95 thôi

Kẹc hiểu chuyện gì luôn, ngày ngày lên các 4Room lợn, tối lại tranh nhau đi canh đất kìa AE, thật đấy “Đảo điên” cơn sốt đất bất thường ở TP.Đông Hà

bọn chim lợn chắc nay lên tầu hết rồi =))

2 Likes
1 Likes

Đội quân thiên triều sẽ chinh phục những đỉnh cao mới

Vì omicrom nhiều ae rớt tàu, với tin Tung Của phát hiện khánh thể vô hiệu hóa các biến thể covid, liệu mai hoa tím nở hết ko các ae

Chỉ tiếc là mình mới biết Thầy A7 được cách đây vài tuần mà không biết sớm hơn, nhưng dù sao vẫn tốt vì hơi muộn còn hơn là không biết

các a e digger cứ yên tâm nhé, kg phải tàu DIG dừng vì do hành khách xuống tàu mà là ngược lại tàu DIG dừng để thả khách xuống và đón những cổ đông khác lên tàu

1 Likes

tôi đã đồng hành vs DIG hơn một năm rồi, ăn hai lần cổ tức, một năm trước kỳ vọng 62k. nhưng khi gặp dc cụ A7 mới mở rộng tầm nhìn và đồng hành 5 năm lần 1 cùng DIG

3 Likes

các cụ gặp A7 sớm muộn quan trọng gì, quan trọng là có đủ lỳ đủ tầm đủ tĩnh đủ tỉnh đủ nghiên cứu hết DIG như A7 chưa, nếu có thì lúc tăng giảm ngắn hạn theo phiên nhẹ nhàng lắm

DIG là rốn tiền quốc gia mà bác vào trú từ sớm thế thì sẽ siêu giàu rồi!

2 Likes

Có rất nhiều anh em mua DIG vì thấy A7 nói hay, xong rồi nó rung cho vài phát đợt rồi định chạy mất dép, mình phải động viên mãi, ngày nào cũng phải động viên thì thấy hôm nay về bờ mừng như cha chết sống lại

Thầy A7 dạy mình cách nhìn dài, nhìn ra cơ hội cổ đất thời bơm tiền, nói chung không nắm được thì bỏ lỡ cơ hội mà sau này sẽ
tiếc dài

ở đây bác nào có trong room DIG ■■■■ không cho mình tham gia với

các quỹ và tổ chức xúc hàng triệu cổ giá 6x thì a e cứ nhởn nha mà về đích thôi

1 Likes

thực ra đã có tổ chức gom mạnh vào hôm 3/11 ở giá 5x rồi, khi họ đưa tin ra thì là họ đã gom nhiều rồi chứ kg phải lúc đó mới đi gom

Dự báo mua bán của FTSE ETF tại đợt review quý 4/2021 theo Yuanta, Dự báo quỹ mua vào 5.44.360tr cp

9 Likes

đây mà xuống tàu đâu mà xuống :)) các bác cứ đoán linh tinh, người ta đi ăn hương ăn hoa ở đâu, chắc pic nhiều khi có nhiều CL vào sủa nên cũng hạn chế vào cho đỡ đau đầu.

2 Likes