DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DCM mày giỏi mày đã giàu chưa, hay vẫn nghèo hèn.

1 Likes

Bác Thiện Tuấn bảo sẽ vượt NVL nhé

11 Likes

cầm máu trước đã bác ơi

Nhìn dài ra bạn ơi, công ty đang làm dự án, đất đâi tăng giá hầm hập mà cứ lo với sợ, HL nó cần tiền để xử lý vụ nợ flc thôi, ngắn hạn thôi

Ae đi họp cập nhật thông tin liên tục giúp lên đây nhé!!!

2 Likes

Ăn trộm ăn cướp mua được con xe máy ghẻ thay Avatar mới quá kkkk

Học cho tử tế mà làm người Cu

Mấy người mày đang chửi toàn Triệu Phú Đô La đó CON

2 Likes

STB đi họp cổ đông nó còn cho 0.5 chỉ vàng kìa .

Vượt NVL là bình thường , DIG sẽ lên tới tầm 10tr /CP sau đấy thâu tóm luôn VHM , NVL hợp nhất thành Công ty BDS top 1 VN , sau đấy mua luôn VCB BID thành tập đoàn số 1 VN , rồi mua luôn HPG thành top 1 Đông Nam Á …

Nghe A7 thì nhiều. Nhưng mấy người theo đc đến hết chu kỳ.

3 Likes

Anh em ai có video/thông tin về đại hội nhờ update giùm nhé, về kế hoạch phát hành thêm nữa.
Tôi vẫn hold DIG nhưng về mặt kĩ thuật nếu DIG thủng 60 thì khá nguy hiểm đó (nền này cứng đã hỗ trợ 11 phiên sàn trước), anh em nào xác định hold tiếp cũng chuẩn bị tinh thần nhé, các a e đừng margin gì cả, ai thích bắt đáy thì bắt rải ra từ từ thôi.

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ nha, cập nhật thêm thông tin đại hội để vững vàng hơn nắm giữ cổ phiếu. :slight_smile:

5 Likes

Nay mình mua vào giá 64 trung bình giá và có 1 niềm tin mãnh liệt là nó sẽ lên vào cuối phiên. Tuy không được, nhưng giá này thì mình chỉ có chắt bóp mua vô thôi. Tin rằng sau pha rũ mạnh mẽ này cổ phiếu sẽ đi lên vượt kì vọng của mọi người.

1 Likes

Anh em nhìn dài ra, còn nhìn theo phiên là còn chết.

Dòng tiền đang chốt lãi và nghe ngóng, rồi phải vào húc ủn đít DIG thôi

2 Likes

Link họp ĐHCĐ cho các cụ ở xa này

5 Likes

Không phải chim lợn đâu. Nhưng các bác có thấy lợi nhuận thấp quá không!?

Phải ■■■ nó thời gian xay dựng chứ bác :)) ăn sổi sao đc

ông ngơ thế, đang là book lợi nhuận các dự án hồi DIG giá 2x nhé, nên đến lúc book các dự án bh mới khởi công như Long Tân, Bắc Vũng Tàu, Lam Hạ, Nam Vĩnh Yên…thì cp phải x bn lần rồi

2 Likes

triệu phú vnd à :joy:, hay là zimbabue

Làm doanh nghiệp không chỉ nhìn vào Lợi Nhuận

Hơn nữa đây không phải điểm rơi lợi nhuận của DIG

Mà nhìn TỔNG TÀI SẢN ra tăng liên tục!

Book lợi nhuận nhiều vào mà đi NẠP THUẾ bác có hiểu ý không ?

Kiểu như tôi làm ra lợi nhuận 10 tỷ tôi lại đi mua căn nhà 15 tỷ cho nó nợ nhiều.

Về lợi nhuận tôi chả có nhưng tổng tài sản tôi lại ra tăng

8 Likes

chuẩn

2 Likes

Thằng chốt được lãi 2 xu mua được con xe máy tưởng mình TÀI

Thì hiểu thế nào được Cu ?

1 Likes