DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Khi những con gà, F0 sún dái thì tay to nó lại đang cười khà khà :laughing:

1 Likes

Tôi không thể ngờ năm nay có thể gia tăng DIG với giá 62, kaka, lộc

6 Likes

Thì phải so Tài Sản rồi Cu

Mày có nhiều Tài sản mới ho được về Đầu tư, kinh doanh nhé

Còn đéo có xu dính đít thì nói AI NGHE ?

3 Likes

Nói với bọn ngu làm gì anh, hạ chuẩn chim lợn rồi sao ạ.

1 Likes

A nào đị họp có bctc q1 cho em xin ít thông tin

Tuần sau là tuần quyết định! Thường TT này nó hay lắm, nó nắm tâm lý anh em hết. Tỉ như anh em đa số gia cát dự là DIG nay hồi lại, nhưng kiểu gì nó cũng đè thêm 1 hay 2 phiên nữa rồi mới nhả ra.

2 Likes

Đừng phí tg với bọn chim bác ơi, cứ auto cắm cờ và bơ chúng nó kkkk

1 Likes

Ông thần tường tainguyen giờ còn thần tượng ko😅

Ln 2022 là 2k tỏi, nhiều dự án quá e chả nhớ hết, nhưng trọng điểm năm nay là long tân, nam vĩnh yên, lam hạ, 1 phần nhỏ đại phước, quan trọng là vành đai 3 sg tháng sau khởi công, dic khởi công 81 ha wisteria cùng lúc với cành đai 3 luôn, các dự án xin đất đa phần đền bù xong gần hết rồi bác, khu long tân là trọng điểm mà đền bù 80% rồi, dự án lại là dự án thu hồi đất mới ngon

4 Likes

Ờ quên mất

Tự dưng lại cho chúng nó được nói chuyện với mình KKK

Coi như BAN PHƯỚC :))))

1 Likes

Tôi không thần tượng tainguyen bao giờ nhé bác :slight_smile:
Tôi chỉ ko nghĩ tài quay lại chim kiểu vậy, ok do tôi già đầu nhìn người sai kkkkk

Mé lần đâu tiên tui gặp loại ăn xong quay lại cắn trắn trợn như thế

3 Likes

Các bác vào xem live ĐHCĐ Dig đi nhé, rất tốt , đừng cãi nhau bọn chim chóc làm gì

2 Likes

Tôi cũng ignore hết rồi, nên ko rõ 2 anh em họ nói gì, chim hay tài hay trí gì cũng vào ignore list hết kkkkk
Giờ tập trung thông tin doanh nghiệp và diễn biến thị trường thôi, thị trường dạo gần đây theo dõi không thôi cũng học được khá nhiều thứ hay. :slight_smile:

2 Likes

Nam VĨnh Yên trong bctc tôi đọc thì còn 1/2 chưa bán, cứ bán dần
Lam hạ ko nhớ
Long tân sao lại theo dạng dự án thu hồi đất nhỉ, tôi tưởng cái này cho quy hoạch nhà nước thôi chứ? nếu đúng thế thật thì bố của ngon vì giá đền bù = khung giá đất nhà nước như rau dưa. (bác có thông tin thì giải thích thêm giúp tôi chỗ này nhé, thanks)
Đại phước thì đúng là DIC còn một phần diện tích trên đảo đại phước chưa dùng đến, cái này tôi nhớ lúc trước nói chuyện với sale Swanbay thì sẽ bán nốt cho 1 bên khác làm dự án, ko rõ đúng ko?

1 Likes

Đất cát còn đầy ra đấy book làm éo j sau này hết đất thì book vào mắt à cứ thế nó mới có động lực mà tăng đẹp rồi ăn shit

Tức là nhà nc sẽ đứng ra thu hồi đất, xong giao lại cho doanh nghiệp , đền bù có hơn 1t/1m thôi bác, quá ngon, tưởng tượng vành đai 3 mà xong thì như nào, cầu nối quận 9 sát hông khu l9ng tân luôn, nam vĩnh yên còn 35ha đất thương phẩm kaka, chủ tịch vừa bảo năn nay có nguồn thu khiangr 10k tỏi, chủ tịch ko cần vay tiền nữa, các ngân hàng đang mời dic vay còn đang xem xét kaka

2 Likes

Bác ignore nó đi
Cái thằng óc heo này tính biên lợi nhuận doanh nghiệp từ vốn hóa thì bác hiểu đầu óc tầm vũ trụ của nó rồi.
Đừng nói chuyện với mấy thể loại như vậy nó bị nguu đi đấy bác, tôi thật.

Dm bọn cl nó nhìn theo phiên lên tăng giảm là nó nhảy vào blame người khác, doanh nghiệp tốt ko tăng lúc này thì lúc khác nó sẽ tăng nó giật x2,3 thì lại bù cả năm đi ngang có sao đâu mà cứ kêu lùa gà, a e dài hạn vưng tin

4 Likes

Lâu lắm mới thấy bác. Rớt cổ nào chưa bác

1 Likes