DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dic vẫn lo phần đền bù, khoảng 1t 1m, xong 80% rùi, cụ chủ bảo 3 năm tới sẽ có tầm 4000ha đất đã gpmb, tài sản vô giá của dic, trong khi đất khắp nới đang tăng vù vù, thầy 7 bảo cân tiền cũng đúng

3 Likes

Toàn bọn ăn sổi ở thì chết là phải, quay lại chim chóc chửi bới

2 Likes

Đâu, trước nghe chim lợn Đầu-Tôm-Cờ-Rui nói DIG có chưa đến 1000ha đất (tính tổng luôn, chứ ko phải chỉ tính đất đã gpmb). Nó nói nó nghiên cứu web doanh nghiệp kĩ lắm, nên tôi sợ lắm bác. :rofl:

chim lợn trước có những chú chất lượng lắm, giờ toàn chửi bới xàm xí. Đáy đâu đây rồi, hihi. định quay lại cướp hàng đây mà.

2 Likes

Long tân là dự án cuối cùng là dự án thu hồi đất, từ h chỉ còn đấu giá thỏa thuận thôi, haha, nguồn cung làm j còn mà giá vốn lại rẻ thế này

2 Likes

Ai rồi cũng tiến hóa thành CL và ngược lại. CL thì lại thành Diger. Vậy nên ai có hàng thì bán, có tiền thì mua. Người khổ nhất là bán BDS đu sang tôm cá, may mặc.

2 Likes

4000 ha đã gpmb, tôi cho thương phẩm bèo 30% là 1200ha
Cho luôn giá bán bèo như con mèo 50tr/m2 sau 3 năm tới
Vậy tổng doanh thu: 600,000 tỷ
Lợi nhuận biên 50% là: 300,000 tỷ

Tính toán như cục cứt cũng ra x10 vốn hóa hiện tại rồi. Tôi ko hiểu tụi chim heo nó kêu bóng ảo chỗ dek nào?

hihi, uh úp cái bô vào tao đi, đmm , đừng tag tên tao , bẩn tên. Mà tag cũng dc , kệ cụ m, hihi

tôi đang kẹp, ko phải CL. Thế cho hỏi tiền ở đâu để làm và chuyển hóa sang thương phẩm.

Mày có cổ nào ko úp bô vào đầu bọn tao đi. Mấy thằng ngu nhìn giá cổ nhảy nhót trên bảng điện mà ko biết phía sau có đạo diễn làm việc. Thôi ban cho mày 1 comment của tao kkk

Tôi cũng ko biết như nào, nhưng ko tự nhiên bác chủ lại nói vốn hóa 30 tỏi biden đâu, mà đất cụ chưa muốn bán đâu, cua cụ để lên đĩa luộc sẵn rồi, ăn con nào cụ sẽ chọn dần, cụ bảo trái phiếu cũng ko quan trọng lắm

Ok bố chấp nhận bị lừa, còn j nói ko

Gửi cộng đồng thông tin cuộc họp cổ đông DIGs

image

image
image

Ngoài thông tin chung ở đây, Ace trao đổi với thầy A7, cổ đông và cộng đồng tại room telegramss Link: Telegram: Join Group Chat

9 Likes

Các bác xem live dhcd ở đâu vậy? E giờ mới làm về. Nay e đặt gần sàn thêm 1k, cổ tốt cứ gom dần.

6 Likes

Đi họp đông quá 1 nửa phải ngồi tràn ra ngoài hội trường luôn, chắc gần 1k

8 Likes

Bác chủ tịch nói rồi đền bù Long tân chỉ trên dưới 1tr/m2 thôi, mà khi book bán tầm 150tr/m2. Ngân hàng thì xếp hàng năn nỉ vay , mà chỉ chọn ngân hàng nhà nước vay ,mà cũng chưa cần vay vì tiền năm 2022 về tầm 2000 tỷ kkkkk

12 Likes

Mình vẫn mua thêm, đợt này mình hoạt động chủ yếu trong các room ■■■■ cổ đông dài hạn bác à.

1 Likes

Vậy phải ráng múc thêm dig rồi

1 Likes

Mình thấy anh em rảnh quá khi đi chửi mấy con chim lợn làm gì, cứ cho chúng sủa nhưng ko ai tương tác là chúng im mõm lại thôi…
Mục tiêu của bọn chim lợn là muốn được nghe người khác chửi cha chửi mẹ chúng làm niềm vui mà, bọn nó bệnh hoạn lắm, anh em dây vô làm chi

1 Likes

Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá.

74 Likes